Kweli Bishop Kakobe katufungia mwaka

Kweli Bishop Kakobe katufungia mwaka

Maguge Maguge

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Posts
2,734
Reaction score
1,781
Katika Sura hii inaonesha ni kwa kiasi gani Bishop Zachary Kakobe alivyogonga vichwa vya habari vya media mbalimbali.

Lakini pia serikali kupitia taasisi zake inaendelea kuonesha hali ya kutotaka kukosolewa.

[emoji116]

[emoji116]


[emoji116]


[emoji116]


[emoji116]

[emoji116]

[emoji116]

[emoji116]




Asiyeumbwa kweli haumbuki, ila pia msema kweli ni mpenzi wa MUNGU!

ninachojua mimi ni kwamba, mtu akiwaambia watu wakatubu amehubiri Injiri, wala hajafanya siasa, maana kwenye vyama hakuna Toba!
 
Serikali ya ccm na watu au wafuasi wake waache kwenda makanisani
Waende Ikulu wakasali huko watuachie makanisa. Sisi tutaongozwa na Mungu wao wataongozwa na wanayemwabudu Mungu mtu.
Watumishi wa Mungu msirudi nyuma jitengeni na uovu
 
hao wote ni masifuri tu, who are they kutupangia cha kuongea? wameshiba ubwabwa tu wakwende zao huko.
 
Hivi Kakobe aliongea akiwa Arusha kwa Mrisho Gambo?

Kitu kimoja ninacho wa admire Waislamu ni kwamba wao kamwe huwezi kusikia kiongozi wa serikali Muislam amemshambulia au kumchimbia biti shehe. Wakristo sisi Askofu kwetu is just another chopped liver.

Marehemu Spika Sitta alijenga utumishi wake wa umma kwa kulishambulia kanisa. Thubutu wawaguse waislamu waone cha mtema kuni.
 
Reaction ya serikali inaonesha ni jinsi gani mheshimiwa magufuri amezungukwa na mataahira ndani ya serikali, ni full povu ili kumkosha JPM utadhani ndio jukumu namba moja kwenye nafasi zao
unajua nimefikiria sana, hata hao vijana wanaojifanya kuongea sana hawapendi kufanya hivyo, usipomsifia yule jamaa au kuonekana unajikomba, unatumbuliwa muda wowote. sasa huko ni kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa....
 
kusema kuna kiongozi kavaa hirizi kiunoni na shingoni,mara TRA haooooooooooooooooo hahahahaahhahahaahahahahahah
 
Wazee wanataka aoneshe hizo hela nyingi alizonazo kuliko Serikal
'Serikal imshughulikie kwa Njia za Azimio la Arusha'
 
Akatubu ndyo song linalouza town time hizi afu suala LA hirizi kiunoni ndyo jina LA album kwakwel tunahitaji akina kakobe waongezeke nchi nzima mfyuu
 
Badala ya kuongelea jamiii unaongelea faru atasaidia nini watu wanauwa na watu wasiojulikana misikiti inavunjwa huku twapigishwa msalagambo tra wanaongeza kodi biashara zimesimama upizani unauliwa kwa lazima wakulima wanakosa masoko serikalini ngazi za juu ni ukabila viongozi wamejisahau wanajua DUNIANI wataishi milele hafaham kulikuwa na watu kabla yao wametangulia kwenye malipo ya adhabu na raha Je hawajui IPO Siku watakuwa kwenye kaburi acha ubishi tendeni mema na HAKI kifo kipo Jirani yetu usidanganywe na kiongozi umtese binadamu kesho kuna azabu kali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom