Kweli Bishop Kakobe katufungia mwaka

Kweli Bishop Kakobe katufungia mwaka

Duh siku hizi ukimsema Bwana yuleee TRA,Police,Wizara ya Ardhi,Msemaji wa Serekali .....Wote wanakuja kama mvua akili wanaziacha nyumbani
 
Wazee wanataka aoneshe hizo hela nyingi alizonazo kuliko Serikal
'Serikal imshughulikie kwa Njia za Azimio la Arusha'
kwa mujibu wa katiba ya nchi ni makosa na hairuhusiwi kukagua au kutoza ushuru wala mapato kwenye sadaka,

bassss,

awape vitabu vya sadaka ili wauone utajiri wake humo??
 
Huyo jamaa wa tiaraei anasura mbaya hiyo pua sasa..............naona na akili zake zimefanana na lisura lake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom