Kwanini??????


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Najiuliza, lakini sipati jibu.
Kwa nini madume ya ng'ombe yakitoka malishoni hukaa nyuma na majike hukaa mbele?
Najiuliza kwa nini simba dume anaitwa King of the Jungle, lakini jike haitwi Queen of the Jungle.
Najiuliza kwanini jogoo ana umbo kubwa kuliko temba, tena yeye ndio huwa wa kwanza kuwika.
Najiuliza kwa nini wanawake wanahitaji ulinzi kutoka kwa wanaume, lakini wanaume hawahitaji ulinzi kutoka kwa wanawake.
Hivi kwa nini wanawake wana umoja wao lakini hamna umoja wa wanaume?
Sijajua kwa nini leo hii eti wanawake wanataka kuwatawala wanaume huku wakiwananga na kuwasimanga wakitumia misamiati mbalimbali ukiwemo ule wa mfumo dume?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Mpwa achana na mambo ya wanawake, wao wenyewe hawajui wanataka nini. Kwenye raha utasikia wakisema ladies first, mara wanataka usawa, na mkivamiwa na majambazi wanataka kipau nyuma. Yaani wewe mwanaume uende front line, yeye abaki nyuma.
Wanawake wote hawajielewi ni nini haswa wanachokitaka
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,389
Likes
7,436
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,389 7,436 280
no comments.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmh! kumekuchaaaaa!!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Hawatasema wanataka nini maana hawajui mpaka sasa wanataka nini
hawajielewi na wala hawaelewi ni nini wanachopigania
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Wanaclaim rights ambazo hawaziwezi wala tukiwapa hawataweza kuzitumia
Wanaclaim kuwa mbele wakati wakiwekwa mbele au wakipewa hicho wanachokitaka hawawezi kukitumia
Ni kama they claim what they can not afford
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Wanaclaim rights ambazo hawaziwezi wala tukiwapa hawataweza kuzitumia
Wanaclaim kuwa mbele wakati wakiwekwa mbele au wakipewa hicho wanachokitaka hawawezi kukitumia
Ni kama they claim what they can not afford
Ni ngumu sana kuwaelewa wanawake wanataka nini maana wenyewe hawajui wanataka nini!!!

wanajaribu kushindana na maandiko matakatifu hawajui kilichoandikwa kimeandikwa

.....ishini na wake zenu kwa akili maana wao ni viumbe dhaifu......
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Ni ngumu sana kuwaelewa wanawake wanataka nini maana wenyewe hawajui wanataka nini!!!

wanajaribu kushindana na maandiko matakatifu hawajui kilichoandikwa kimeandikwa

.....ishini na wake zenu kwa akili maana wao ni viumbe dhaifu......
kabisa mkuu
ila ukiwaambia hivyo watakuja kw akasi kupinga
Na wanasema tunawanyonya sana na tunapendelea mfumo dume ila hawajui kuwa hili lipo na litaendelea kuwepo
Na wao waseme wazi wanataka nini au nini kibadilike
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Ndio mana mungu alimuumba kwanza adam ndio akamuumba eva!! Akampa adam mamlaka ya kum2nza eva na cyo eva kum2nza adam .........sasa wanataka kupingana na mungu!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Ukitaka kuelewa ubongo wa mwanamke unawaza nini, ngojeni siku wanaume watakapo geuka na kuwa wanawake ndio watakapo upata ufahamu wa akili ya mwanamke.
 
W

WIZARD

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
W

WIZARD

Member
Joined Sep 18, 2011
72 0 0
Ni ngumu sana kuwaelewa wanawake wanataka nini maana wenyewe hawajui wanataka nini!!!

wanajaribu kushindana na maandiko matakatifu hawajui kilichoandikwa kimeandikwa

.....ishini na wake zenu kwa akili maana wao ni viumbe dhaifu......
Bado hawajajijua kama wao ni dhaifu, siku wakijijua watastep down. na wataacha kuchonga.
 
R

Rajo

Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
R

Rajo

Member
Joined Sep 26, 2011
21 0 0
Ni ngumu sana kuwaelewa wanawake wanataka nini maana wenyewe hawajui wanataka nini!!!

wanajaribu kushindana na maandiko matakatifu hawajui kilichoandikwa kimeandikwa

.....ishini na wake zenu kwa akili maana wao ni viumbe dhaifu......
Dah! poa mwn naona wao hawajalielewa hlo.
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
Women are like police they can have all the evidence in the world but they still want a confession
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Mwanaume atabaki kuwa mwanaume, na mwanamke nae vilevile, hiyo ni kawaida kulilia kutambuliwa lakini ukweli utabakia vilevile
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583