Kwanini Zanzibar wanalo baraza la mapinduzi mpaka leo?

Kwanini Zanzibar wanalo baraza la mapinduzi mpaka leo?

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
64,554
Reaction score
110,087
Kwanini Baraza la Mapinduzi la Zanzibar limekuwa baraza la kudumu muda wote kwa miaka 60 baada ya mapinduzi kumalizika Zanzibar mwaka 1964?
 
Kwanini Baraza la Mapinduzi la Zanzibar limekuwa baraza la kudumu muda wote kwa miaka 60 baada ya mapinduzi kumalizika Zanzibar mwaka 1964?
Kwa sababu limepatikana baada ya mapinduzi kufanyika. Ni kama jamhuri tu ilivyopatikana baada ya makaratasi flani kupigwa Muhuri na Nyerere
 
Kwa sababu limepatikana baada ya mapinduzi kufanyika. Ni kama jamhuri tu ilivyopatikana baada ya makaratasi flani kupigwa Muhuri na Nyerere
Unatuchanganya mkuu, mbona zimbabwe ya sasa Rais kapatikana baada ya mapinduzi ya Mugabe ila hakuna baraza la mapinduzi?

The point is baada ya miaka 60 hakuna haja ya kuwa na baraza la mapinduzi maana nchi ilishatoka huko na kupiga hatua nyingi tu.
 
Baraza la Mapinduzi kiuhalisia halipo tena, kilichobaki ni jina tu, Baraza la mawaziri ndio wanaita baraza la mapinduzi na upatikanaji wake upo kwa kupitia wawakilishi.

Matumizi ya hilo jino la baraza la mapinduzi pamoja na serikali ya mapinduzi ni moja ya vitu vinayoendelea kuthibitisha ujinga wa CCM. wenyewe huona kama wanatisha wapinzani.
 
Baraza la Mapinduzi kiuhalisia halipo tena, kilichobaki ni jina tu, Baraza la mawaziri ndio wanaita baraza la mapinduzi na upatikanaji wake upo kwa kupitia wawakilishi.

Matumizi ya hilo jino la baraza la mapinduzi pamoja na serikali ya mapinduzi ni moja ya vitu vinayoendelea kuthibitisha ujinga wa CCM. wenyewe huona kama wanatisha wapinzani.
Ujinga kivipi mkuu wakati wanaenzi "honouring" the history of what they are
 
Ujinga kivipi mkuu wakati wanaenzi "honouring" the history of what they are

Serikali ya mapinduzi ilishia ukomo wake 1992 baada ya kuanzishwa vyama vingi. mapinduzi yalifanywa na ASP/CCM ya sasa, sasa kwanini serikali ya nchi iendelee na utambulisho wao wakati nchi imeshabadilika na kuwa na multi parties system?
 
Serikali ya mapinduzi ilishia ukomo wake 1992 baada ya kuanzishwa vyama vingi. mapinduzi yalifanywa na ASP/CCM ya sasa, sasa kwanini serikali ya nchi iendelee na utambulisho wao wakati nchi imeshabadilika na kuwa na multi parties system?
Kikishika dola chama cha upinzani kitabadilisha.
 
Serikali ya mapinduzi ilishia ukomo wake 1992 baada ya kuanzishwa vyama vingi. mapinduzi yalifanywa na ASP/CCM ya sasa, sasa kwanini serikali ya nchi iendelee na utambulisho wao wakati nchi imeshabadilika na kuwa na multi parties system?
Kwan serkali ya mapiduzi imelimit chama? Mapinduz si ya wanachi wote mkuu hata kama yalifanywa na chama?
 
Kwanini Baraza la Mapinduzi la Zanzibar limekuwa baraza la kudumu muda wote kwa miaka 60 baada ya mapinduzi kumalizika Zanzibar mwaka 1964?
Kwanini CCM bado inajiita chama cha mapinduzi mpaka leo?
 
Kwan serkali ya mapiduzi imelimit chama? Mapinduz si ya wanachi wote mkuu hata kama yalifanywa na chama?

Mapinduzi yalikuwa ya chama sio wananchi, na ndio mana baada ya mapinduzi vyama vyote vya siasa vilipigwa marufuku kikabakia ASP tu, mpaka palipoanzishwa tena mult parties 1992.
 
Back
Top Bottom