Kwanini watumishi wa Mungu wa Leo Wana vitambi?

Kwanini watumishi wa Mungu wa Leo Wana vitambi?

Kwani kuwa na kitambi ni dhambi? Au kuna mahali pameandikwa watumishi wa Mungu hawapaswi kuwa na vitambi?

Kama maana ya mtu kuwa na kitambi ni kunawiri na kustawi je, watumishi wa Mungu hawapaswi kustawi na kunawiri?

Yoshua 1:8
[8]Kitabu hiki cha torati kisiondoke kinywani mwako, bali yatafakari maneno yake mchana na usiku, upate kuangalia kutenda sawasawa na maneno yote yaliyoandikwa humo; maana ndipo utakapoifanikisha njia yako, kisha ndipo utakapositawi sana.
 
Kwani kuwa na kitambi ni dhambi? Au kuna mahali pameandikwa watumishi wa Mungu hawapaswi kuwa na vitambi?

Kama maana ya mtu kuwa na kitambi ni kunawiri na kustawi je, watumishi wa Mungu hawapaswi kustawi na kunawiri?

Yoshua 1:8
[8]Kitabu hiki cha torati kisiondoke kinywani mwako, bali yatafakari maneno yake mchana na usiku, upate kuangalia kutenda sawasawa na maneno yote yaliyoandikwa humo; maana ndipo utakapoifanikisha njia yako, kisha ndipo utakapositawi sana.
Ni matokeo ya uchoyo.ebu niambie mtumishi wa Mungu kwenye biblia aliyekuwa na kitambi (mwili hauko balanced)
 
Kwani kuwa na kitambi ni dhambi? Au kuna mahali pameandikwa watumishi wa Mungu hawapaswi kuwa na vitambi?

Kama maana ya mtu kuwa na kitambi ni kunawiri na kustawi je, watumishi wa Mungu hawapaswi kustawi na kunawiri?

Yoshua 1:8
[8]Kitabu hiki cha torati kisiondoke kinywani mwako, bali yatafakari maneno yake mchana na usiku, upate kuangalia kutenda sawasawa na maneno yote yaliyoandikwa humo; maana ndipo utakapoifanikisha njia yako, kisha ndipo utakapositawi sana.
Isaya 3:16-25. BWANA atawaondolea VITAMBI
 
Back
Top Bottom