Kwanini watu wengi wanampenda Mama?

Kwanini watu wengi wanampenda Mama?

Mama anaushawishi mkubwa kwa mtoto wake angalia hata vijana wakitaka kuoa au kupata mpenzi mama atakuwa wa kwanza kufahamu, mama anaspecial bond kwa mtoto, hata ikikutokea wewe kati ya mama au baba yako wanakuomba pesa respond ya kwanza itakuwa kumsikiliza mama kuliko mzee.
Me sizani kuzaa ndo inaleta tija ya yeye kupendwa.. maana hilo ni tendo la mara moja, haya maisha ya kila siku ndo yanachochea mmoja kuonekana yupo care na mwingine hayupo care..

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama anaushawishi mkubwa kwa mtoto wake angalia hata vijana wakitaka kuoa au kupata mpenzi mama atakuwa wa kwanza kufahamu, mama anaspecial bond kwa mtoto, hata ikikutokea wewe kati ya mama au baba yako wanakuomba pesa respond ya kwanza itakuwa kumsikiliza mama kuliko mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa ukitaka kujua wa mama hujiweka kando, mara baada ya kuwa viupaumbele kwa watoto wao (mfano wa kiume) kupata wenza why hua hawatoi hata sent moja ktk suala la mahali ya mtoto wao... ila shukran nyingii zitamwagwa kwa mama wakati wa risala.. Ivi pasipo mahali ya baba kweli hata hiyo risala ingesomwa.. Jamani tuwaonenii huruma baba zetu.!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom