Kwanini watu wengi wanampenda Mama?

Kwanini watu wengi wanampenda Mama?

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Posts
6,136
Reaction score
6,920
katika utafiti wangu nimegundua mambo machache ambayo yanafanywa na wa mama wengi, ambayo hupelekea watoto wengi kumpenda zaidi mama kuliko baba..

1:-wazazi wengi wa kike wamekua na silika ya kufanya kila kitu kwa mtoto kwa kuwaonyesha watoto zao kuwa wana huruma ya kumjali sana mtoto kuliko mzazi wa kiume, eg utasikia mtoto anaambiwa pale anapokosea "kama baba yako angekuwepo hapa leo ungepigwa sana".

2:-Wanaume wengi tumejisahau sana kutimiza wajibu wetu kama baba, yaani tumesahau kuzungumza na watoto wetu kwa kujifanya tupo serious na kazi sana, mwisho hata linapokuja suala la mtoto kuhitaji mahitaji yake kama ada,nguo, na mahitaji mengine kwa ujumla mama ndiye atakae onekana katoa pesa hata kama zimetoka kwa mwanaume, hali hii huwajengea dhana watoto kuwa kumbe baba hatujari ila kwa juhudi za mama ndo maana tunapata mahitaji, wa mama nao pasipo haya husema " baba yenu yupo busy na wanawake wala hana time na familia, nishukuruni mimi mama yenu nisingekuwa mimi hata sijui mngekuwa wageni wa nani.

3:-Wanawake wengi wamekuwa kama mwiba kufitinisha kati ya watoto na BABA zao, eg unakuta wazazi wa kike aliachana na mumewe kwa fumanizi, lakini atakopo ulizwa na wanae kwa nini mlitengana na baba, ataanza kujenga hoja za uhasama kwa kudai, baba yenu alikuwa ananitesa, nashinda na kulala siku3 pasipo, kula yeye yupo busy na wanawake zake wakila raha, nilikuwa nampenda sana baba yenu lakini alinifukuza mchana kweupe kama mwizi, yaani namchukia sana baba yenu mimi..

NOTE:Kwa haya machache hivi kuna mtoto gani atakae mpenda baba kuliko mama, wazazi wa kike punguzeni visasi, wanaume tunawapenda sana watoto zetu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama ni mama tu

Nani kama mama? Jaribu hata kwa juma moja tu ubaki na watoto nyumbani uone shughuli yake ilivyo, huyu analia, huyu kajinyea, huyu anaharibu vitu - mahangaiko yote kwa mama.

Nampenda mama yangu na hajawahi kuwa muongo kwa sisi wanae hata. Mama na aheshimiwe na watu wote
 
katika utafiti wangu nimegundua mambo machache ambayo yanafanywa na wa mama wengi, ambayo hupelekea watoto wengi kumpenda zaidi mama kuliko baba..

1:-wazazi wengi wa kike wamekua na silika ya kufanya kila kitu kwa mtoto kwa kuwaonyesha watoto zao kuwa wana huruma ya kumjali sana mtoto kuliko mzazi wa kiume, eg utasikia mtoto anaambiwa pale anapokosea "kama baba yako angekuwepo hapa leo ungepigwa sana".

2:-Wanaume wengi tumejisahau sana kutimiza wajibu wetu kama baba, yaani tumesahau kuzungumza na watoto wetu kwa kujifanya tupo serious na kazi sana, mwisho hata linapokuja suala la mtoto kuhitaji mahitaji yake kama ada,nguo, na mahitaji mengine kwa ujumla mama ndiye atakae onekana katoa pesa hata kama zimetoka kwa mwanaume, hali hii huwajengea dhana watoto kuwa kumbe baba hatujari ila kwa juhudi za mama ndo maana tunapata mahitaji, wa mama nao pasipo haya husema " baba yenu yupo busy na wanawake wala hana time na familia, nishukuruni mimi mama yenu nisingekuwa mimi hata sijui mngekuwa wageni wa nani.

3:-Wanawake wengi wamekuwa kama mwiba kufitinisha kati ya watoto na BABA zao, eg unakuta wazazi wa kike aliachana na mumewe kwa fumanizi, lakini atakopo ulizwa na wanae kwa nini mlitengana na baba, ataanza kujenga hoja za uhasama kwa kudai, baba yenu alikuwa ananitesa, nashinda na kulala siku3 pasipo, kula yeye yupo busy na wanawake zake wakila raha, nilikuwa nampenda sana baba yenu lakini alinifukuza mchana kweupe kama mwizi, yaani namchukia sana baba yenu mimi..

NOTE:Kwa haya machache hivi kuna mtoto gani atakae mpenda baba kuliko mama, wazazi wa kike punguzeni visasi, wanaume tunawapenda sana watoto zetu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mama ndo anajua alivyokuzaa, akakulea na anahuruma na wewe, vilevile ndo anayeju ukweli wa baba yako mzazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom