Kwanini watu wanakataa Clam Vevo sio Bilionea?

Kwanini watu wanakataa Clam Vevo sio Bilionea?

hata mimi nilikua naamini hivyo mpaka siku nilipopishana nae usiku wa manane kwenye msafara wake kulikua na v8 moja tu na mdio ilikua gari ya kipumbafu nikajisemea moyoni this kid is rich in european standards
basi tu sisi watanzania wengi hatuna hela ila kiuhalisia jamaa ana hela ya kawaida tu sio nyingi kama anavyobrag
 
Sitaki kubishana nawewe ila avarage CPM 1.8$-4$ tena kama unapata wakenya na wakongo ukimx hapo
Watu wangeacha kazi zote wakawa YouTubers kama Cpm ingekuwa $4 bongo.

Hii article nzuri yenye ushahidi ya Kenya


Hapo ukiangalia Cpm ni 100-200Ksh

2000-4000 kwa CPM

So hio video ya 350k ni 700,000 hadi 2.8M

Hapo toa production ya video na gharama nyengine kunabaki nini? Na video hizo za burudani ni 700,000 zaidi kuliko 2.8M, video za proffesionals ndio zinakaribia hio 2.8M.
 
NikwelI, duamond youtube haingizi pesa , kwasababu content zake ni chache na sio refu , kwahiyo hiyo b6. Kwenye mitandao mingine anaweza akawa anapata zaidi
Kwa diamond hiyo hela ni ndogo yule jamaa ana hela..
Anaingiza hela online channels nyingi sana.. ana show za kutosha matangazo ndio usiseme bado mabiashara amabayo anashare na watu yaani deals zinamfuata kila kukicha..
Inshort ni ana pesa tena pesa ndefu nakwambia.

Sisi wengine tuendelee kupambana bila kuchoka labda zamu zetu zitafika pia.
I .
Watu wangeacha kazi zote wakawa YouTubers kama Cpm ingekuwa $4 bongo.

Hii article nzuri yenye ushahidi ya Kenya


Hapo ukiangalia Cpm ni 100-200Ksh

2000-4000 kwa CPM

So hio video ya 350k ni 700,000 hadi 2.8M

Hapo toa production ya video na gharama nyengine kunabaki nini? Na video hizo za burudani ni 700,000 zaidi kuliko 2.8M, video za proffesionals ndio zinakaribia hio 2.8M.
UnadhanI nirahisi? Kwamba kila mtu anaweza kufanya? Mbona Traffic ya popads USA na Newzeland ni CPM 900$ na kila mtu hajawa blogger? Usidhani kila kitu nirahisi mkuu
 
Kama hapo anasema 1Milion impression ni =200k ksh huyo Clam ana zaidi ya views milion 200 kwa estimation zako bado anapesa nyingi sana
 
basi tu sisi watanzania wengi hatuna hela ila kiuhalisia jamaa ana hela ya kawaida tu sio nyingi kama anavyobrag
alikua na rolls Royce na escalades mbili na v8 , hizi sio ngoma za average joes , apo nikibunda kimeruka , hata mbele kwenyewe hivyo vyombo vinashtua kiaina
 
Kuna kitabu kinaitwa psychology of money kinasema watu wenye pesa huwa hawajitangazi kama wana pesa na ni ngumu kuona wanachezea pesa kama kina chief godlove ndio maana huwezi ukaona aliko dangote mo dewji GSM wanachezea hela au wanasema wao wanahela hyo ni dalili ya kwanza.
 
acha kuchanganya mambo mkuu,kuwa na hela hakuhusiani na uwajibikaji kama huo unaousema hapa,,
Mwenye hela hajitangazi, watu ndiyo wanamuona kwa mzigo na assets zake. Wewe hata kama ni chawa wake tuliza makalio tu
 
Najiulizaga, wao youtube wanalipwaga na nani?
Youtube huwa wanaingia mkataba na advertisers au makampuni ambayo yanahitaji bidhaa zao kutangangazwa, then wao Youtube wanatumia hizi contents kama miziki na maigizo kutangaza hizo bidhaa ili ziwafikie walaji.

Sasa hapo ndo content creaters wanapotengeneza pesa mkuu. Kuna mambo mengi sana hapo ila in short ndo hivo
 
Kwa diamond hiyo hela ni ndogo yule jamaa ana hela..
Anaingiza hela online channels nyingi sana.. ana show za kutosha matangazo ndio usiseme bado mabiashara amabayo anashare na watu yaani deals zinamfuata kila kukicha..
Inshort ni ana pesa tena pesa ndefu nakwambia.

Sisi wengine tuendelee kupambana bila kuchoka labda zamu zetu zitafika pia.
Wewe umesema kweli ila kuna huyu Kelvin35 chawa wa diamond anatoka povu
 
Youtube huwa wanaingia mkataba na advertisers au makampuni ambayo yanahitaji bidhaa zao kutangangazwa, then wao Youtube wanatumia hizi contents kama miziki na maigizo kutangaza hizo bidhaa ili ziwafikie walaji.

Sasa hapo ndo content creaters wanapotengeneza pesa mkuu. Kuna mambo mengi sana hapo ila in short ndo hivo
asante,nimeanza kupata mwanga
 
Back
Top Bottom