Ndege Tai
JF-Expert Member
- May 6, 2020
- 5,201
- 9,672
Mwenye pesa mingi ni kina kusaga kakaMmmmh hiyo hela ya kawaida ndo pesa ngapi mkuu? Mi nafikiri Diamond ni tajiri haswaaa huyu kijana ipo pesa mingi
Mwenye pesa mingi ni kina kusaga kakaMmmmh hiyo hela ya kawaida ndo pesa ngapi mkuu? Mi nafikiri Diamond ni tajiri haswaaa huyu kijana ipo pesa mingi
Hakuna mtu anayelipwa hizo hela Youtube, acheni kudanganya. Youtube wangekuwa wanalipa hizo hela kina Drake wasingehitaji kuwa na record label wala kuweka nyimbo zao kwenye streaming platforms.Mimi huwa nawashangaa sana , kuna vijana wanakunja mpunga huko Youtube tusiwachukulie poa. Mwaka uliopita Diamond kakunja zaidi ya bilion 6 youtube kwa nyimbo yake Diamond Platnumz earns over Sh6.8 billion on YouTube in 2024
Kwa haraka haraka kipato chake kwa mwezi ni milion 37-mpaka .milion 100 sasa mtu kama huyo atakosaje bilion ?
NB watengeneza maudhui huko yutube tusiwachukulie poa hata kidogo kama google wanalipa Kwa CPM 1.9$ na mtu kwenye ka clip kamoja ana views 300k ndani ya siku chache tu hata wiki haipiti unadhani anakunja kiasi gani?
Ningekuwa najua kuigiza 🤣 ninhefungua channel leo
View attachment 3311877
View attachment 3311878
Hujielewi mkuu.Hakuna mtu anayelipwa hizo hela Youtube, acheni kudanganya. Youtube wangekuwa wanalipa hizo hela kina Drake wasingehitaji kuwa na record label wala kuweka nyimbo zao kwenye streaming platforms.
Weka risiti hapa tuone hayo mapato.Hujielewi mkuu.
Mwambie huyo mzushi. Yaani content for Africa yenye views 300k mtu awe bilionea? Ingekuwa rahisi hivyo kina Mr Beast wangekuwa matrilionea wa dola.Content za kiswahili, ina maana watazamaji wake ni Kutoka Huu ukanda wetu East Africa, View laki 3 hela ya kawaida mno, ni hela tu ya kubadilisha mboga hamna Bilioni hapo.
We mpuuzi kweli aliyesema views 300k unakuwa bilionea ninani? Angalia total views ya channel acha kuropoka fala weweMwambie huyo mzushi. Yaani content for Africa yenye views 300k mtu awe bilionea? Ingekuwa rahisi hivyo kina Mr Beast wangekuwa matrilionea wa dola.
Hata ukipiga total views kwa mwaka mzima bado hapati hiyo hela.We mpuuzi kweli aliyesema views 300k unakuwa bilionea ninani? Angalia total views ya channel acha kuropoka fala wewe
Chukua totally views ya channel yake Devide by 1000 X entertainment tanzania youtube CPM , then ukija kubishana hapa uje na dataHata ukipiga total views kwa mwaka mzima bado hapati hiyo hela.
Wewe data zako ziko wapi?Chukua totally views ya channel yake Devide by 1000 X entertainment tanzania youtube CPM , then ukija kubishana hapa uje na data
Nivyema ukapitia uzI kabla ya kukurupuka kumbe hujaona data yoyote iliyoambatanishwaWewe data zako ziko wapi?
Inaweza kuwa kweli na inaweza kuqa si kweli kutokana na watazamaji wake na pia urefu wa clip pia. Ila in general contents kwa sasa zinalipa sana ukipata viewers ambao wanapenda unachofanyaMimi huwa nawashangaa sana , kuna vijana wanakunja mpunga huko Youtube tusiwachukulie poa. Mwaka uliopita Diamond kakunja zaidi ya bilion 6 youtube kwa nyimbo yake Diamond Platnumz earns over Sh6.8 billion on YouTube in 2024
Kwa haraka haraka kipato chake kwa mwezi ni milion 37-mpaka .milion 100 sasa mtu kama huyo atakosaje bilion ?
NB watengeneza maudhui huko yutube tusiwachukulie poa hata kidogo kama google wanalipa Kwa CPM 1.9$ na mtu kwenye ka clip kamoja ana views 300k ndani ya siku chache tu hata wiki haipiti unadhani anakunja kiasi gani?
Ningekuwa najua kuigiza 🤣 ninhefungua channel leo
View attachment 3311877
View attachment 3311878
Kweli mkuuInaweza kuwa kweli na inaweza kuqa si kweli kutokana na watazamaji wake na pia urefu wa clip pia. Ila in general contents kwa sasa zinalipa sana ukipata viewers ambao wanapenda unachofanya
Huwezi kufanya bragging kama huna hela kwani kufanya bragging napo kunahitaji hela.Ninavyofikiria ni kua Chibu ana hela ya kawaida sio vile watu wanavyodhani....
anafanya bragging sana
watu mnabalaa sana--- kwamba wasanii wana usanii mwingi 🤣Siku akiumwa tutajua.
Saa ya laki 2 anakuambia amechukua million 30 DubaiHuwezi kufanya bragging kama huna hela kwani kufanya bragging napo kunahitaji hela.
Deni la taifaTrilion 100
You are underestimating this man, he is more than enough nowadays.Saa ya laki 2 anakuambia amechukua million 30 Dubai