Kwanini watu ni woga wa kupima UKIMWI?

Kwanini watu ni woga wa kupima UKIMWI?

Hospital za huku tuliko unapopimwa kipimo unaekewa mbele yako uone majibu yako lakini kabla ya kukupima wanakuwa na shit fulani hivi lenye michoro kamili ya vipimo na kukueleza ukiona kitu hiki unaona na ukiona hivi hauna.

Hahhaaaaa nilipokuwa ninakwenda kupima kutoka nilipokuwa hadi hospital nikuomba dua tu humo njiani.
Hhhahahahha Mungu tusaidie waja wako na utulinde.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nilipima na dada mmoja wa kitaa baada ya kumuahidi cm yangu moja kati ya mbili ninazotumia,akakubali,alichukuliwa vipimo akasepa hom mm nikawa nayasubiri majibu,majibu yakatoka yy yupo Positive mm negative sasa akawa ananipgia cm nimpe majibu ,yan nikawa nashindwa la kumjibu,ilithihilisha wazi kuwa hakuwa anajua afya yake.

Sent using Jamii Forums mobile app

Alikuwa Anajua ndio maana alisepa
 
Hospital za huku tuliko unapopimwa kipimo unaekewa mbele yako uone majibu yako lakini kabla ya kukupima wanakuwa na shit fulani hivi lenye michoro kamili ya vipimo na kukueleza ukiona kitu hiki unaona na ukiona hivi hauna.

Hahhaaaaa nilipokuwa ninakwenda kupima kutoka nilipokuwa hadi hospital nikuomba dua tu humo njiani.
Hhhahahahha Mungu tusaidie waja wako na utulinde.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilimeza zile dawa za wale walio katika hatari ya kupata maambukizi ,ctasau milelee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stress inapokua juu ndipo ukimwi utakovyokukimbiza mchakamchaka so kupima ni kupalilia njia
 
Kinadharia hilo linawezekana but practically ni next to impossible
Haya sawa, mm ndo msimamo wangu vinginevyo ningekuwa positive zamani sana maana enzi za ujana chipukizi sikujali huyu Malaya wale wanajiuza au huyu geti kali nimepiga sana lakn hakuna siku nimeacha kutumia kondomu ,,,lakn ktk hao kuna mademu walinilazimisha nipige kavu eti kwa kigezo kuwa kondomu zinawaumiza mm nilicho Fanya ni kuvaa nguo na kusepa ,,yaani mwanamke asiye mke wangu akiniambia mambo ya kavu sindindishi tena!


Na hii ndo habari kamili kama huamini jiandae kwa ugojwa huu maridhawa kabisa !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom