mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,848
- 45,833
Kuna daktari anayetoa majibu ya vipimo kwa mtu asiyekuwa muhusika wa vipimo vilivyochukuliwa?nilipima na dada mmoja wa kitaa baada ya kumuahidi cm yangu moja kati ya mbili ninazotumia,akakubali,alichukuliwa vipimo akasepa hom mm nikawa nayasubiri majibu,majibu yakatoka yy yupo Positive mm negative sasa akawa ananipgia cm nimpe majibu ,yan nikawa nashindwa la kumjibu,ilithihilisha wazi kuwa hakuwa anajua afya yake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kinyume na taratibu za kitabibu