😅😅😅😅 kubanjuka pekupekua kuna raha yake ila kwenda kucheck usalama yaani ni ngumu kwa kweli ngumu sanaNiliwahi kuyaacha zaidi ya Mara 3 nikaona huu upuuzi kila Mara kutoa damu Siku nyinine nilijikaza Ila nilitoka pale kama vile nilikuwa nimebeba gunia begani
Sent using Jamii Forums mobile app
Unapimapima unatafuta nn haswa?
Ni kazi ngumu sana kusubiria majibu yale kuliko kitu chochote. Yaani masikio mimi huwa yanaziba akili inaruka nywele zinasimama nakuwa kama nataka kutokwa na moyo kupitia mgongoni 😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅. Yataka moyo ila ni vizuri tu kupima tusikatishane tamaa kwa kweli wala kuogopeshana lakini inaogopesha sanaKazi nzito .....me nimepima Mara saba mpk sasa tangu nipate akili.....lakini nimeapa sitokwenda kupima tena ukimwi labda nishike ujauzito nianze clinic na nitachelewa kweli kweli nahisi watakuja na rb kunipeleka hospitali .....mambo ya kukaa unasubiri majibu roho inaeleaelea pressure inasoma 100000 kwa kweli hapana....unaweza kuzimia kabla hujapewa majibu......kwakweli ikigundulika dawa ntapima vinginevyo hahahahahaha sipimi teeeeeeeeenaaaaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] inatishaa ...huwa natokwa na jasho la ghafla mwili mzimaaaa....moyo unadunda mpaka aliyekaribu yako anasikia....dokta ananiulizaga vipi mbona upo hivyo najibu tu aaah hapana hahahahhahahahah mweeeehNi kazi ngumu sana kusubiria majibu yale kuliko kitu chochote. Yaani masikio mimi huwa yanaziba akili inaruka nywele zinasimama nakuwa kama nataka kutokwa na moyo kupitia mgongoni [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]. Yataka moyo ila ni vizuri tu kupima tusikatishane tamaa kwa kweli wala kuogopeshana lakini inaogopesha sana
Bado hujakipata tu unachokitafuta?Hadi sasa nimezoea kupima kila baada ya miezi 3 lakini bado roho huwa naiacha getini [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] inatishaa ...huwa natokwa na jasho la ghafla mwili mzimaaaa....moyo unadunda mpaka aliyekaribu yako anasikia....dokta ananiulizaga vipi mbona upo hivyo najibu tu aaah hapana hahahahhahahahah mweeeeh
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha hahahahaha doooh hii kaliiiiKuna siku nilitoka nduki hadi napita getini na card ya parking miaka ile hospital fulani walikuwa wanatoa card za parking basi mlinzi ananifukuzia nilihisi ananikimbizia majibu dah! Siwezi kusahau mimi [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Anachokitafuta atakipata ndio ataacha kwenda kupimaWewe endelea tu kupima pima ipo siku hicho unacho kitafuta utaambiwa unacho harafu utaona shughuli yake.
Halafu masuala ya kitoto kutuletea watu wazima ni upumbavu,kawadanganye wenzionilipima na dada mmoja wa kitaa baada ya kumuahidi cm yangu moja kati ya mbili ninazotumia,akakubali,alichukuliwa vipimo akasepa hom mm nikawa nayasubiri majibu,majibu yakatoka yy yupo Positive mm negative sasa akawa ananipgia cm nimpe majibu ,yan nikawa nashindwa la kumjibu,ilithihilisha wazi kuwa hakuwa anajua afya yake.
Sent using Jamii Forums mobile app
kwa hiyo ww umekuwa sana kiasi cha kuita wenzio wapumbavu?,akili yako haina akiriHalafu masuala ya kitoto kutuletea watu wazima ni upumbavu,kawadanganye wenzio
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Ni kazi ngumu sana kusubiria majibu yale kuliko kitu chochote. Yaani masikio mimi huwa yanaziba akili inaruka nywele zinasimama nakuwa kama nataka kutokwa na moyo kupitia mgongoni [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]. Yataka moyo ila ni vizuri tu kupima tusikatishane tamaa kwa kweli wala kuogopeshana lakini inaogopesha sana
unapopima na mtu unaulizwa kama mtapokea majibu pamoja,mukikubali inamaana yake na yako yataanikwa pamoja,na kunauhuru wa kuchukua majibu ya mtu kulingana na makubaliano ya wahusika.mfano mzazi na mtoto,mme na mke,mtu na mchumba wake nk.acha uongo yani majibu ya mtu mwingine upewe wewe
Eti wadau tatizo la uoga wa kupima HIV ukimwi ni kwa watu wengi au ni kwa qwachache wenye hofu na afya zaoo!.mana kuna watu hawataki kusikia hii kitu kupima ,nini maoni yako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mtu aliyewahi ku isolate hicho kitu kinaitwa HIV, acha wazungu waendelee kupiga helaBado kuna watu wanaamini ktk HIV/AIDS miaka hii?Binafsi kwangu huo ni usanii wa vipimo tu siku hiyo kipimo kimekaa vipi.Siwezi na sijikupima kitu kinachoitwa HIV/AIDS ni usanii mtupu.
Sent using Jamii Forums mobile app