Kwanini watanzania wengi wako instagram na sio twitter?

Kwanini watanzania wengi wako instagram na sio twitter?

Una Takwimu zozote juu ya ulichoandika?

Ngoja nimsaidie,

Instagram Tanzania MAU ni 2-3m

Twitter Tanzania MAU 294K and total Watanzania Twitter wako around 700,000 active users.
 
Mbona gigy money Yuko twitter hata huyo wema

usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
 
Putin yupo Insta??????????? Rusia hawana access na mitandao yote ya kimagharibi....... Wengine uliowataja ni mule mule....


Mim na wew nani mwenye fikra za umaskini na hela???? Chill
wewe kijana ni mpuuzi katika hii krne ya 21 je nnape nnauye, Tundu Lissu
 
Putin yupo Insta??????????? Rusia hawana access na mitandao yote ya kimagharibi....... Wengine uliowataja ni mule mule....


Mim na wew nani mwenye fikra za umaskini na hela???? Chill
Tatizo kubwa la vijana ndio hilo ubishi usiokuwa na Facts, nani kakuambia puttin hatumii insta?
therealputinofficial1952

Na hii ndio account ya Putin President wa Russia Vladimir Putin (@therealputinofficial1952) • Instagram photos and videos
 
Mimi simo kote, simu yangu Nokia inaweza kupiga na kupokea simu tu, maisha yanasonga bila shida yoyote ile.
09e173fe6f472a789244b092c96dbbac
 
Kwa sababu ningeweka hizo alama (;".":?) wewe ungekosa cha kuchangia kwenye huu uzi.

Pambana na hali yako!!
Jahazi linapoanza kuzama hali huwa ya taharuki sana. Unaweza kushikilia hadi unyoya unaoelea.

Age quod agis.
 
Mpumbavu sana Huyu kwa maana hio Michelle Obama, Barack Obama, Donald Trump, Vladmir Putin, Lionel Messi, Cristiano Ronaldo na wengine wengi wana akili kama za Delicious?? wewe una umaskini wa Fikra na wa Hela
Upeo wake mdogo mkuu
 
Me huwa natumia JF, sijuagi na sijawahi kuwa na account twita, instogramu, fesibuku sijui, mimi jamii forum addicted hilo hata wanaonizunguka wanajua..
 
Back
Top Bottom