kwanini wanawake wengi hawapendi mwiko utolewe baada ya kusonga ugali??


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
Heshima yenu mmu.Mimi hadi sasa sijajua nini au ni siri gani iliyopo. Unakuta mtu mmesonga ugali hadi umeiva na kwa kua kazi ya kusonga ugali ni ngumu huna budi kupumzika kila baada ya kusonga ugali tayari kwa ajili ya kuosha mwiko. Mimi ninacho shangaa, ni kwanini wanawake walio wengi hawapendi mwiko utolewe kwenye ugali ili uoshwe halafu ndo uendelee kusonga ugali mwingine??. Utasikia "huo mwiko usiutoe uache humo humo". na ukiforce kuotoa mwaweza kosana. kwanini inakua hivyo?. welcome. mia
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
mwiko ukilowekwa ndo unaosheka kirahisi,labda anangoja uloe...ila kama mwiko bado mkavu,hiyo mpya...mia
 
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
348
Points
195
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
348 195
labda kikwao ni mwiko kuutoa mwiko.
 
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
429
Points
225
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
429 225
haitakiw kuutoa mwiko mapema kwani unapunguza radha,
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,689
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,689 1,225
Duuh.. Mie sifanyagi hivyoo..!
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
Mh! embu nieleweshe mm nimeshindwa kukuelewa, una maana gani?:confused2::confused2:
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,237
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,237 2,000
Mimi ninacho shangaa, ni kwanini wanawake walio wengi hawapendi mwiko utolewe kwenye ugali ili uoshwe halafu ndo uendelee kusonga ugali mwingine??. Utasikia "huo mwiko usiutoe uache humo humo". na ukiforce kuotoa mwaweza kosana. kwanini inakua hivyo?. welcome. mia
Ukiambiwa hivyo, ujue kuwa wakati wa maandalizi ya mapishi maji hayakuchemka na kufikia kizingiti cha mchemko; aidha, wakati unakoroga unga na maji ulifanya haraka haraka maji na unga havikuchanyikana vizuri. Sasa ukilazimisha kuutoa huo mwiko, halafu akaja mpishi mwingine akachemsha maji mpaka nyuzi joto 100, akachanganya unga na maji moto vizuri, akachelewa kutoa mwiko, siku zitakazofuata utakuwa namba 2 katika kupikia hiyo sufuria !!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Ha ha ha mia bana hii kali ya leo kha?!! Mwiko usitolewe ukiona hivyo ugali m-bichi huo haujaiva kabisa kama ugali umeiva kwanini usitoe mwiko?!! Tena uoshwe vizuri na uwe tayari kupika tena ha ha ha. MOD peleka hii makitu jukwaa la over 18
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
Heshima yenu mmu.Mimi hadi sasa sijajua nini au ni siri gani iliyopo. Unakuta mtu mmesonga ugali hadi umeiva na kwa kua kazi ya kusonga ugali ni ngumu huna budi kupumzika kila baada ya kusonga ugali tayari kwa ajili ya kuosha mwiko. Mimi ninacho shangaa, ni kwanini wanawake walio wengi hawapendi mwiko utolewe kwenye ugali ili uoshwe halafu ndo uendelee kusonga ugali mwingine??. Utasikia "huo mwiko usiutoe uache humo humo". na ukiforce kuotoa mwaweza kosana. kwanini inakua hivyo?. welcome. mia

Hapo kwenye red: Wengi wagapi? Umewajuaje hao wengi? Ukiona hivyo, jua haujaivisha ugali.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,524
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,524 2,000
Mwiko unaoshwa kwa pembe za sufuria. Kama unataka kupikia hilo sufuria mara mbili, haina shida ya kutoa ila sasa nisichoelewa maji ya ugali wapili yanachemka saa ngapi? Au yanachemka mwiko ukiwa humo humo?
 
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
604
Points
250
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
604 250
Heshima yenu mmu.Mimi hadi sasa sijajua nini au ni siri gani iliyopo. Unakuta mtu mmesonga ugali hadi umeiva na kwa kua kazi ya kusonga ugali ni ngumu huna budi kupumzika kila baada ya kusonga ugali tayari kwa ajili ya kuosha mwiko. Mimi ninacho shangaa, ni kwanini wanawake walio wengi hawapendi mwiko utolewe kwenye ugali ili uoshwe halafu ndo uendelee kusonga ugali mwingine??. Utasikia "huo mwiko usiutoe uache humo humo". na ukiforce kuotoa mwaweza kosana. kwanini inakua hivyo?. welcome. mia
mkuu kwenye mada ya tafsida haujacha kitu...hongera
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Yaelekea huwa unasonga ugali haraka haraka kiasi kwamba huivishi ugali. Wanataka mwiko ubaki ili ugali uive kabisa!! Jitahidi uwe unasonga hadi uhakikishe wao wenyewe ndio wanataka uutoe mwiko!!
Haaaa Rejao hadi kwenye upishi upo lol
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top