comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,772
- 18,155
- Thread starter
- #21
Sitengenezi mazingiraNdio maana unatengeneza mazingira ya kulipata litinginya lisiloongea kabisa
Sitengenezi mazingiraNdio maana unatengeneza mazingira ya kulipata litinginya lisiloongea kabisa
Yupo mmoja halafu anahitaji kijana wa kumtunzia nguruwe wake shamba. Nikuunganishe nae uache kuzurura zurura hapa mjini bila kazi?Una dada au dogo wa kike anaefaa?
Ndio nipe nambazakeYupo mmoja halafu anahitaji kijana wa kumtunzia nguruwe wake shamba. Nikuunganishe nae uache kuzurura zurura hapa mjini bila kazi?
Anza kuwa mstaarabu kwanza uache kutukana tukuna hovyo. Tabia na lugha za mitaani ziache.Ndio nipe nambazake
Kwani usalama wa taifa sio binadamu?Anza kuwa mstaarabu kwanza uache kutukana tukuna hovyo. Tabia na lugha za mitaani ziache.
Kama uko tayari njoo pm. Sikupi namba ila nakupeleka. Mme wake ni usalama wa Taifa. So uwe makini.
Ukileta mambo ya kihuni unaweza potezwa na wasio julikana.Kwani usalama wa taifa sio binadamu?
Nipe namba za sista basis PMUkileta mambo ya kihuni unaweza potezwa na wasio julikana.
Pinga hivyohivyoSio kweli napinga Kila kitu.
Ni kweli kabisa mkuu na haifananishwi na chochotePombe sio chai
SawaaaNi kweli kabisa mkuu na haifananishwi na chochote
Shimbonyi shafooWewe bila shaka ni mchaga
Mitaa ya mkoa gani hiyo... Inawezekana hao walikua mabonge wamekua wembamba kwa mudaUlipotaja wanavaa dela tu nikahisi umekutana nao wapi au unaishi mitaa flani hivi,maana huku kwetu hawaongei sana na hawavai madela...
AusioDefense ni sawa na wanaume wafupi
TehUkiona wanawake wawili wembamba wanaagombana Yule mwembamba ambae Hana tako ndo mgomvi
Ahaaaaaa jamaa anakunyima amani huyuUnazingua sana mwanangu
Asee jamaa kanishikia bango kama ananijuaaa mazafantaz!Ahaaaaaa jamaa anakunyima amani huyu
Smart guy
[emoji16] [emoji16] [emoji16]Asee jamaa kanishikia bango kama ananijuaaa mazafantaz!