Kwanini wanawake wanatofautiana sana ladha?

Kwanini wanawake wanatofautiana sana ladha?

Formula ni moja tu: Kabla hujatongoza angalia mguu, rangi na shepu ya mwanamke
1. MGUU MNENE (wanaita MGUU wa BIA) hao ni maji full MTERA wakimbie
2. WEUPE wengi wao hawana ladha na hukinaisha (kupiga bao mpaka ufumbe macho uvute hisia za demu mwingine bomba)
3. WANENE KA PUTO (na vitambi juu) hawa waepuke maana huko ndani harufu tu unaenda kukutana nayo.
NB: Tafuta demu rangi chocolate, unene wastani, mwenye BVR (wowowo) la wastani, pia mwenye mwanya ni bomba zaidi

Mkuu kautafiti kako kamenigusa inaonekana kana ukweli kwa mbaa a a a a a ali i i.
 
Formula ni moja tu: Kabla hujatongoza angalia mguu, rangi na shepu ya mwanamke
1. MGUU MNENE (wanaita MGUU wa BIA) hao ni maji full MTERA wakimbie
2. WEUPE wengi wao hawana ladha na hukinaisha (kupiga bao mpaka ufumbe macho uvute hisia za demu mwingine bomba)
3. WANENE KA PUTO (na vitambi juu) hawa waepuke maana huko ndani harufu tu unaenda kukutana nayo.
NB: Tafuta demu rangi chocolate, unene wastani, mwenye BVR (wowowo) la wastani, pia mwenye mwanya ni bomba zaidi

saluti mkuu!
 
kuna mshkaji mkenya. anakuambia Tanzania ni nchi pekee ambayo kila kanda ukienda unakutana na k tafauti. za arusha na moshi tafauti na kanda ya ziwa. ukienda mbeya k tafauti kabisa. hili linahitaji utafiti kabisa sijui vyakula
 
Kama yalivyo maajaliwa mengine ya viungo vingine vya mwili.. Ndivyo nao walivyojaliwa sema bahati nzuri no sehemu mficho. Nadhani ndo maana wazee Wa zamani walikuwa wanasisitiza hakuna kuonja mpaka uoe au kuolewa... Walijua wanawake wana matatizo yao. Au kama vile msemo wao maarufu ulivyo... "Wataishia kukuchezea tu" wanajua akijificha kama ana tatizo akiolewa ndo imetoka hiyo.. Utake ama usitake yako hiyo.
 
Kuna msichana mmoja bomba wa geti kali ameenda vidato mpaka chuo sasa anapiga kazi posta nilimfukuzia balaa kuja kupiga mzigo hauna ladha kabisa yaani napiga ile kutumia energy kupizi tu.

Sasa kuna msichana uswahilini nikikapiga nakaona kananoga sana narudia mara kibao alafu nikiingiza tu mzuka kinoma ila kademu kenyewe hakana maisha kanakaa tu home hakafai kuowa. Hizo ni status mbili tofauti.

Sina maana kuwa wasichana bomba wana ladha ambayo sio ila namaanisha wanatofautiana sana nimepiga bomba wengi unakuta huyo ladha tamu huyo hakuna hata wa kawaida nao sio wote watamu huyu bomba yule hakuna.

Hata utamu wa ladha nao una tofauti kubwa sana sasa sijui kwa nini?

Embu wadau nipeni sababu.
Mkuu simple tu hiyo, kwani wote baba yao na mama yao mmoja? Si genetic tu hiyo, alivyoumbwa huyu tofauti na yule basi.
 
Kuna msichana mmoja bomba wa geti kali ameenda vidato mpaka chuo sasa anapiga kazi posta nilimfukuzia balaa kuja kupiga mzigo hauna ladha kabisa yaani napiga ile kutumia energy kupizi tu.

Sasa kuna msichana uswahilini nikikapiga nakaona kananoga sana narudia mara kibao alafu nikiingiza tu mzuka kinoma ila kademu kenyewe hakana maisha kanakaa tu home hakafai kuowa. Hizo ni status mbili tofauti.

Sina maana kuwa wasichana bomba wana ladha ambayo sio ila namaanisha wanatofautiana sana nimepiga bomba wengi unakuta huyo ladha tamu huyo hakuna hata wa kawaida nao sio wote watamu huyu bomba yule hakuna.

Hata utamu wa ladha nao una tofauti kubwa sana sasa sijui kwa nini?

Embu wadau nipeni sababu.

Utamaliza mabucha nyama ileile@ fisi2
 
Kuna msichana mmoja bomba wa geti kali ameenda vidato mpaka chuo sasa anapiga kazi posta nilimfukuzia balaa kuja kupiga mzigo hauna ladha kabisa yaani napiga ile kutumia energy kupizi tu.

Sasa kuna msichana uswahilini nikikapiga nakaona kananoga sana narudia mara kibao alafu nikiingiza tu mzuka kinoma ila kademu kenyewe hakana maisha kanakaa tu home hakafai kuowa. Hizo ni status mbili tofauti.

Sina maana kuwa wasichana bomba wana ladha ambayo sio ila namaanisha wanatofautiana sana nimepiga bomba wengi unakuta huyo ladha tamu huyo hakuna hata wa kawaida nao sio wote watamu huyu bomba yule hakuna.

Hata utamu wa ladha nao una tofauti kubwa sana sasa sijui kwa nini?

Embu wadau nipeni sababu.

Hata ndimu zinatofautiana uchachu
hiyo ya kwako ina ladha gani?
 
inanishangaza sana yani wewe umeona hii ndo mana ya maana
kuleta haapa nakuchangiwa aiseee kweli nimeamini

uwezo wa :A S confused::A S confused::A S confused:
Hehehe na wewe ukaona ujibu pia...Saaafi sana
 
hlo ni kweli kabisa niliwahi kumgonga dem mmoja ilikuwa ni balaa. Dem hana radha kabisa ikanibidi nifumbe macho wakat namgonga huku nikivuta picha ya demu wang wa siku zote ndio nikapiz. Yaan dem ana k mbaya haina ladha yoyote
Hiyo picha uliyovuta ilikua na utamu zaidi?
 
kwi kwii kwiii umenikumbusha kitu asee nlikua siaminigi kama kuna kitu kama hiyo yan ex wang alinambia akitakaga kupizzz hadi ataje jina langu ndio anapizzz bas dem wake anakasirikajeee mmh kweli mapenz mchezo mchaf!!
Pole
 
SiweI kukupa sababu, ila sababu unazo wewe ni aina gani unapenda kulingana na uume wake, some time unaweza kusema huyu ana ladha nzuri kumbe sio ladha, kinachokufanya kuhisi ana ladha ni kua yeye mwenyewe mwanamke anajaribu kujituma. Na kuna sababu mbalimbali zinazowapelekea wajitume kwenye mapenzi, inawezekana mwengine akawa anabana k yake ili ufaidi na kujiskia tofauti, izo ni mbinu za mwanamke binafsi
 
Mkuu mi lile la kwanza ndio naona radha yao mengine ni kuweka heshima tu
 
Back
Top Bottom