Kwanini wanawake wanapenda sana wanaume wenye magari?

Kwanini wanawake wanapenda sana wanaume wenye magari?

mimi napenda gari aisee, nyumba tutapangishaaaaaaaaaaaaa
[emoji6] [emoji6] [emoji6]
IMG_20180313_165821_547.jpg

Kama hilo eh
 
Best mjengoo yaani niwe nali mansion langu ameiizingg hapo sasa ndio ntapata nguvu ya kumiliki ndiga tena sio vitoto vya garii noo ndiga inayoendana na mjengo na mm mwenyewe,..
kujenga sahivi sio ishu ndogo mama.

Kujenga mjiji si chini ya 200M.

Kujenga nje ya mjini si chini ya 50M huko kibaha.

Sasa kwa life hili ujichange 50M si kitu kidogo wkt kuna Gari za 7M?

Zaman thaman ya nyumba ilikuwa sawa na Gari lkn sio sasa.

Afu mnapaswa kutambua kwamba kwa dunia ya sasa Gari sio luxury, ni moja ya hitaji la msingi.

Tuacheni ushamba wa kuwaona watu wajinga hawajajenga lkn wana Gari.
 
kujenga sahivi sio ishu ndogo mama.

Kujenga mjiji si chini ya 200M.

Kujenga nje ya mjini si chini ya 50M huko kibaha.

Sasa kwa life hili ujichange 50M si kitu kidogo wkt kuna Gari za 7M?

Zaman thaman ya nyumba ilikuwa sawa na Gari lkn sio sasa.

Afu mnapaswa kutambua kwamba kwa dunia ya sasa Gari sio luxury, ni moja ya hitaji la msingi.

Tuacheni ushamba wa kuwaona watu wajinga hawajajenga lkn wana Gari.
Unachokisema ni sahihi kabisa Mkuu!
 
Gari lina raha yake hasa kwa mji wenye adha ya usafiri kama dar ukizingatia ule mminyano na joto la dar kwenye daladala na mwendokasi aisee unajionea bora uwe na gari tu hata kama umepanga chumba na sebule tu.

Kwa watoto wa kike ndio balaa zaidi maana akilinganisha raha ya lile pupwe,muziki laini anaopata ndani ya brevis ya kidume na mijasho anayopakwa na kubambiwa kwenye zile eicher za gongs au mbagala kipindi anatoka au kwenda chuo anaona bora ajiongeze tu akupe uroda kama shukurani.

Kingine pia gari ni alama ya mafanikio kibongobongo, ukiwa na uwezo wa kumiliki gari inaashiria unajiweza kwa kiwango flani ila wanawake hu amplify zaidi maisha yako kimtazamo kwamba waweza kuwa tajiri sana na hivyo ni mwanaume wa ndoto za wengi wao!
 
Back
Top Bottom