Kwanini wanawake wanapenda kupiga picha wakigeuza makalio kisha kuzirusha kwenye mitandao?


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Sijui tuseme fashion au biashara matangazo au maana imezidi kila msichana anatupia chafu pozi akiwa kageuzia makalio sasa ndiyo nini ebu jirekebisheni aisee.
6e22aebf82404cc6d47695c294151d4f.jpg
 
KUSHOKA

KUSHOKA

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
479
Likes
131
Points
60
KUSHOKA

KUSHOKA

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
479 131 60
Wanaigiza mpaka Basi.

Kama ndo swagah zako ukikutana nae jipigie tu ila usijaribu nyumbani
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Siku hz wamefanya kama fashion utasikia minakupa wewe coz nakupenda ukizama hakuna hata malinda wala hajigusi uxoefu wa kutosha
daaa mzee ww mzoefu nn
 
kimacho

kimacho

Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
65
Likes
62
Points
25
Age
48
kimacho

kimacho

Member
Joined Feb 10, 2016
65 62 25
We KUSHOKA Hawa hatujazaliwa nao hata nyumbani siku moja moja unaulizia kimtindo unatuma mshenga kidole ikibidi piga piga brush unaweza kuta wife ndio michezo yake bora utafune mwenyewe kuliko aweanampelekea mtu
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,379
Likes
1,600
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,379 1,600 280
Biashara matangazo. Ndio maana siku hizi hata chupi za akina dada zimebadilika, Zamani ulikuwa unafunua CHUPI ili uone TAKO, siku hizi unafunua TAKO ili uone CHUPI. Ni biashara hio, ila wananiudhi tu cuz kwa makalio na Papuchi siku hizi wanachukulia kama ndio kila kitu katika maisha. kumbe watu wanagonga na kusepa.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,845
Likes
2,062
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,845 2,062 280
Sijui tuseme fashion au biashara matangazo au maana imezidi kila msichana anatupia chafu pozi akiwa kageuzia makalio sasa ndiyo nini ebu jirekebisheni aisee.
6e22aebf82404cc6d47695c294151d4f.jpg
Kwani huyu ni nani na anapatikana wapi

Tuanzie hapo kwanza ndo tuelekee kwenye mada
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Biashara matangazo. Ndio maana siku hizi hata chupi za akina dada zimebadilika, Zamani ulikuwa unafunua CHUPI ili uone TAKO, siku hizi unafunua TAKO ili uone CHUPI. Ni biashara hio, ila wananiudhi tu cuz kwa makalio na Papuchi siku hizi wanachukulia kama ndio kila kitu katika maisha. kumbe watu wanagonga na kusepa.
daa apo kwenye unafunua tako ndiyo uone chupi umeua daaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,627
Likes
2,492
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,627 2,492 280
wapenzi wenyew hamtusifii wake zenu sa situnaamua kubip kwingne kujhakikshia.
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,864
Likes
2,483
Points
280
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,864 2,483 280
Wanamaanisha wanapenda sana kuchezeshwa darts.
 
Malilambwiga

Malilambwiga

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
474
Likes
206
Points
60
Malilambwiga

Malilambwiga

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2015
474 206 60
Biashara ni matangazo. Zamani bidhaa zote ziliuzwa ndani ya maduka. Hakukuwa na mchuuzi bali wachuuzi walikuwa wa samaki. Leo biashara inatolewa dukani ndani ya maboksi na kupangwa nje barabarani lengo watu wazione kwa wepesi na wanunuwe. Wanawake nao wamegundua wakikaa wasubili wakiwa makwao mtu awaone mwisho wa siku watachina. Kwa kupitia mitandao wanajitangaza kuanzia makalio,mabaja na matiti ili wenye kuona na kuvutiwa wasogelee.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,932
Likes
2,402
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,932 2,402 280
kuna ka-mtandao kamoja sikataji huko ndio kuna university ya kubinua matako, yaani mtu anakalia ndoo ya plastic upande ili tako libinuke na kasha ajiselfie
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Sijui tuseme fashion au biashara matangazo au maana imezidi kila msichana anatupia chafu pozi akiwa kageuzia makalio sasa ndiyo nini ebu jirekebisheni aisee.
6e22aebf82404cc6d47695c294151d4f.jpg
Ndo sababu mimi siku hizi naanzia huko huko nyuma
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Wangekuwa na flat screen sijui kama wangegeuka
 

Forum statistics

Threads 1,235,086
Members 474,351
Posts 29,211,695