Kwanini wanawake wanaamini wanaume wote ni sawa?

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
49,874
2,000
Utawasikia wanawake walisema wanaume wote ni sawa wakati mwingine husema Wanaume wote mwalimu wao mmoja.
Kwanini Mnaamini hivyo?
Wanawake naombeni jibu
 

Tater

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,666
2,000
Utadhani wamekutana na wanaume wote duniani..

Hiyo ni kauli ya udhaifu..!!
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,025
2,000
Utawasikia wanawake walisema wanaume wote ni sawa wakati mwingine husema Wanaume wote mwalimu wao mmoja.
Kwanini Mnaamini hivyo?
Wanawake naombeni jibu
labda mabikra kwa sisi ambao tushajaza treni mbili tunajua kabisa hakuna kufanana kila mtu na mzigo wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom