Kwanini wanawake vijijini wanazaa sana?

Kwanini wanawake vijijini wanazaa sana?

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Posts
9,025
Reaction score
6,618
Hamjambo waungwana?

Vijijini hakuna TV, mwanaume akitoka kazini akitaka kupumzika anapumzikia kwenye TV ya mama watoto, matokeo yake ndo watoto 8 , 9, 10.

Sababu nyingine...
 
Hamjambo waungwana?
Vijijini hakuna TV, mwanaume akitoka kazini akitaka kupumzika anapumzikia kwenye TV ya mama watoto, matokeo yake ndo watoto 8 , 9, 10 ...
Sababu nyingine ...
MASIKINI WENGI FARAJA YAO NDIO HIYOO KUDO..............
 
zaeni mkaijaze dunia ndio kitu walichokariri kwenye kitabu
 
Wangezaa wawili sisi wengine tusingezaliwa, hongereni wazazi wetu.
 
hakuna simba na yanga.. muda wa kuangalia manchester sijui.

hakuna kwenda cinema, hakuna kucheza game sijui... starehe yao ni moja tu....

na giza linawafanya wanalala mapema... so kukunjana ni daily maana hawana stress za foleni sijui targets za ofisini... wao daily dyudyu imesimama dede... na papuchi nayo inatoa mvuke daily na kuwasha washa tu..... hawana stresss


mjini stress kibao hata dyudyu inapungua nguvu... na papuchi nazo zinapungua kuwasha washa. maana mdada loan ofisa huko kakopesha watu na hawataki kulipa lazima papuchi iote sugu tu... isiwe ba hamu ya dyudyu daily
 
Kijijini huku tunazaa sana, kwanza watoto huupa sifa ukoo, pia ukiwa na watoto wengi ni faida kuliko wachache, mfano ukiwa na watoto saba wawili wakiwa wanywa viroba, mmoja anatafutwa na makonda, wawili wafyakazi serikalini na mmjoa akiwa mfanya biashara maisha yanakuwa murua. Kuliko ukawa na mtoto mmoja tu akiwa mnywa viroba ndio basi tena.
 
Mawazo yao mengi ni njaa, akishaanza kuvuna tayari hana jingine. Angalia sahiv mko bize na simu kuchati


Ikifika usiku wengi mmekuwa akili inasinzia kwa sababu ya mianga ya sm zenu.
 
hakuna simba na yanga.. muda wa kuangalia manchester sijui.

hakuna kwenda cinema, hakuna kucheza game sijui... starehe yao ni moja tu....

na giza linawafanya wanalala mapema... so kukunjana ni daily maana hawana stress za foleni sijui targets za ofisini... wao daily dyudyu imesimama dede... na papuchi nayo inatoa mvuke daily na kuwasha washa tu..... hawana stresss


mjini stress kibao hata dyudyu inapungua nguvu... na papuchi nazo zinapungua kuwasha washa. maana mdada loan ofisa huko kakopesha watu na hawataki kulipa lazima papuchi iote sugu tu... isiwe ba hamu ya dyudyu daily
Hivi kina general Galadudu wanaojisifu ngono daily huku MMU nao ni wa vijijini?

Kufanya ngono daily sio sababu ya kuzaa sana, sababu ni uelewa finyu na kutokusambaa kwa huduma juu ya njia za kuzuia mimba,pamoja na huduma hizo kuwa mbali hivyo kutowafikia wengi.
Mjini vituo vya huduma za uzazi wa mpango vinapatikana kila sehemu, pharmacy zipo kila mtaa ambapo mtu utapata pills za uzazi. Hata mjini watu tunatifuana daily.
 
Matibabu watoto chini ya 5yrs buree,huduma za wajawazito buree,TASAF wanagawa pesa buree,bima ya afya(CHF) 10000 mwaka mzima familia yote unatibiwa uumwavyo,KWANINI WASIZAE NA KUZALIANA IN ADVANCE?
 
1. wanume wao na wanawake wanakula vyakula asili - virutubisho kinaooo
2. kazi zao ni shamba then home - usku wote wanalianzisha
3. a kina baba ndio wanadermine lini wafanya - sio mjini ratiba anatoa mama
4. kinga za ajabu ajabu hakuna -
6. watoto wakiachishwa kunyonmya kwa bibi !!!
7. akina baba wako fit kwani kazi wanazofanya ni ngumu tena za juani- hawako ROUND figures za chips na sausage!!! Machine inasagwa vilivyo -
8 . kwa siku ni ile kwenda kulala viwili Paaaa!! ile saa 9-10 kimoja!! Kwaaaa!! hivyo yai likitokea tu any time in 24 hours linakuta vijamaa vipi vyasubiria. sio yai kusubiri bali any time vipi vinasubiri. LAZIMA WAZAE!!
 
Hawafatilii ishu za uzazi wa mpango, kimjini watu wanataka mtt mmoja maximum watatu kwisha habari
 
Back
Top Bottom