Kwanini wanawake hawapendi wanaume wenye mapenzi ya dhati?

Kwanini wanawake hawapendi wanaume wenye mapenzi ya dhati?

Kawaida sana,wanawake wengi wanawapendaga wale pasua kichwa,mwisho wa siku wanaangukaga sehemu mbaya sana.

Mimi nina mtoto wa Mama yangu mdogo ,tulikuwa tunakaa nae home,alitaka kufanya upuuzi kama huo,kulikuwa na vijana wawili mmoja jamaa namjua ni fighter hana hela nyingi kivile lkn anajua kutafuta hela wapili jamaa mmoja sharobaro sound nyingi full vimodo.

Sasa yy alikuwa anampenda huyu mvaa vimodo,nilivyoona kwanza nika kaa nae chini nikamwambia katika wale wanaume wawili anayekupenda kweli ni yule fighter,huyu mvaa vimodo atakuharibia maisha na nilibidi niwe KUWADI kwa yule jamaa figher huku nikimkazia yule mvaa vimodo asipate nafasi za kuonana na dada yangu mixer kumpiga mikwala.

Kweli nilifanikiwa na jamaa baada ya mwaka kaleta mahari,wamefunga ndoa.Sasa huyu mvaa vimodo kaenda kuvunja ndoa ya mtu,jamaa kamwacha mke wake,yule mke akaenda kupanga na kuendelea na maisha yake,yule dogo akaamua akaseleleke ,kwa kuhamia kwa yule mke wa mtu na kasha mzalisha.Mtu mwenyewe kazi hana yupo yupo ana kazi ya kubadilisha nguo kama mkongo.

Sasa siku ndio nikamwita dada yangu nikamwambia kuhusu yule mvaa vimodo aliyekuwa anampenda,akabaki anacheka.

Dada zangu wanatuumiza wanapotembea na watu wa ajabu ajabu tabu tunapata sisi wajomba,bibi na babu, yaani mpaka hivi sasa kuna watoto wawili wa sister tuna walea sisi na ndio maana sikutaka itokee kwa mama yangu mdogo kwani maisha yake yenyewe na familia yake magumu.

Saa nyingine kaka unafanya kazi isiyo kuhusu ya UKUWADI ili umnusuru dada yako na ww usije beba majukumu yasiyo kuhusu.

Badilikeni muombeni Mungu awape jicho la kuwajua wanaume wa kweli,kwani vijana wengi siku hizi wanapenda NGONO na hawapendi MAJUKUMU.
Afadhali alikuskia akakuelewa huyo....

Ukutane na sharobaro anayejua kudanganya na anapulizia unyunyu na anapata sehemu ya kukopa pesa ya chipsi mayai....

Utatoa ushauri hadi utaambiwa unamtaka mdogo wako maana hata kuskia....
 
Nadhani sababu ni wenye mapenzi ya dhati hua hawana hela..ni kama vile unakutana na wife material halafu hana tako..yani sijawahi kua na wakati mgumu kama huu wife material kabisa sema anakua hana tako..yani hana tako hata la kishkaji daahh...
 
pole mkuu ,sijui km nimeilewa hii topic ila sometimes tunapenda wanaume physically aggressive as its a sign of security/protection.....ukiwa mpole ni sign ya weakness....

niliona mahali pia wanawake tunapenda bad boys sababu ya personalities zao..dont care attitude shows bad boy is not scared of life,which strangely this appeals to us..lol

Aiseee
 
Kwani uwapo na mahusiano nami uko huru kuja muda wowote kwangu kuhusu simu hata ukisema uondoke nayo we nenda nayo inshort ni muwazi mno

Niliishi hivi, ila nimekoma kama nilivyokom kunyonya ziwa la mama.

Uaminifu ule niliokua nao aseee
 
Naskia huko kwenu mbeya mwanamke wa kyela ndo hatari sana...unalipi la kuzungumzia kuhusiana na hilo mkuu
mimi siyo wa kyela mkuu sema huyo mwanamke ndo alikuwa wa kyela
 
Nadhani sababu ni wenye mapenzi ya dhati hua hawana hela..ni kama vile unakutana na wife material halafu hana tako..yani sijawahi kua na wakati mgumu kama huu wife material kabisa sema anakua hana tako..yani hana tako hata la kishkaji daahh...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]watu mna vituko sio vya nchi hii.. haaaaaa[emoji23]
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]watu mna vituko sio vya nchi hii.. haaaaaa[emoji23]
Nazungumzia serious kweli kuna mdada yule nimepewa sifa zote kwamba CV yake ipo vizuri hata moyoni nasikia hivyo sema ndo hivyo hana tako sasa hilo limekua tatizo kubwa sana...kwangu mimi
 
Nadhani sababu ni wenye mapenzi ya dhati hua hawana hela..ni kama vile unakutana na wife material halafu hana tako..yani sijawahi kua na wakati mgumu kama huu wife material kabisa sema anakua hana tako..yani hana tako hata la kishkaji daahh...

Neno lipi limetajwa mara nyingi, tackle.... NAKAZIA.
 
Mapenzi ya dhati hayana ishu ni yanaboa, katika mademu zangu anayenipenda sana ni huyu ambaye sijawahi hata kumnunulia PEDI.... simu ni lazima apige yeye akitaka salamu na akiomba kuja kugegedwa ahakikishe anayo nauli round trip.

Sijawahi kabisa hata kwa bahati mbaya kuwaza kumpa ndoa ila yeye ana imani hiyo, ukiacha ukabila unavyonitenga naye mipango yangu iko pengne kabisa ambapo nami nateseka kuaminisha upendo.... sina dhamira mbaya kwake ila ni maksudi kabisa kujifanya sijali nione itakuwaje.
 
baada ya kumdanganya wakauza kila kilichopo dukani na kiwanja pamoja na mali nyingne wakaenda kuishi mwanza alipokuwa anakaa jamaa,baada ya miezi miwili akampa mimba mwanamke katika maisha yao yote hela walokuwa nayo mwanaume alikuwa anatumia tu bila ya kuinvest kwa chochote baada ya miezi mitano mwanaume alianza kubadilika kiasi cha kumletea mpaka wanaume wengine humo humo walipokuwa wamepanga basi kuna mengi sana alikuwa akimfanyia mwisho wa siku akamkimbia huku akimuacha kodi ya nyumba wakiwa wanadaiwa,aliongea vizuri na mwenye nyumba akapewa chumba cha uani awe anapanga huku akiwa amebakia na kitanda tu kwani kabla mwanaume hajamkimbia aliuza kila kitu kasoro kitanda wakati anarudi anakuta hakuna kitu na jamaa hapatikani,basi baada ya kupewa chumba cha uani akawa ni mtu wa kufanya kazi za kumwagilia matofali na hata kulima huku akiwa na mtoto wa mchanga mambo yalivyozidi ikabidi tu aombe msaada wa lori kurudi kwao baada ya kurudi kwao wazee wake wakawa hawamtaki maana alivyoondoka alitoroka kutokana na wazaz wake walikuwa wananitambua na walimkataa huyo mwanaume akiyekuwa nae.inshort ni mengi nashndwa kuyaelezea yote
Duh, hatari sana aisee
 
Back
Top Bottom