Kwanini wanaume wanavutiwa sana na mabinti wenye chini ya miaka 20?


manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Likes
629
Points
180
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 629 180
Kule kwa mfalme Mswati anafaidi sana vibinti under 20 tena bikra pia kwa heshima za watoto wa kiarabu au wapemba wapo radhi akupe min kabang ili kuitunza bikra yake, ukija kwa bongo hapa kupata bikra imekuwa ni ndoto sana hii inatokana na mabinti wengi kuanza haya mambo wakiwa wadogo kwa kurubuniwa kwa pipi na chips tu.

Unamharibu mtoto wa mwenzio unakuta libaba lizima linamwomba papuchi mtoto mdogo under 18 hivi najiuliza hawa mabinti wadogo wana nini cha zaidi kuwachanganya watu wazima na shule zao na utajiri wao? Na kwanini hawa mabinti kuanzia 25 kupanda wanakuwa hawaachanganyi watu kama hawa under 20?
 
exceptional lady

exceptional lady

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
335
Likes
233
Points
60
exceptional lady

exceptional lady

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
335 233 60
kule kwa mfalme mswati anafaidi sana vibinti under 20 tena bikra pia kwa heshima za watoto wa kiarabu au wapemba wapo radhi akupe min kabang ili kuitunza bikra yake... ukija kwa bongo apa kupata bikra imekua ni ndoto sana hii inatokana na mabinti wengi kuanza haya mambo wakiwa wadogo kwa kurubuiwa kwa pipi na chips tuu unamharibu mtoto wa mwenzio unakuta libaba lizima linamwomba papuchi mtoto mdogo under 18 hivi najiuliza hawa mabinti wadogo wana nini cha zaidi kuwachanganya watu wazima na shule zao na utajiri wao? na kwa nn hawa mabint kuanzia 25 kupanda wanakua hawaachanganyi watu kama hawa under 20?
Coz wabichi wabichii Ndo mana sie wazee tutaruka na wazee wenzetu
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Hao wanakua wamoto na watamu balaa.Na ukipga show ya maana atokusahau maisha yake yote.
 
robione

robione

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
565
Likes
346
Points
80
Age
23
robione

robione

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
565 346 80
Kuna Rule Of Thumb Ya Zamani Kidogo Na Ingawa Watu Weng Wanaekt Kuendelea Lakini Ukweli Ni Kwamba Hyo Rule Ina Aply Kwa Wanaume Weng Inaitwa,,,,,,,half Your Age Plus Seven,,,,inasemekana Kuwa Wanaume Wanavutiwa Zaidi Kama Si Sana Na Wanawake/wasichana Ambao Umri Wao Ni Sawa Sawa Na Nusu Ya Umri Wake Jumlisha 7,,,ie Kama Mimi Nina Miaka 26(kwa Mfano),,,nitavutiwa Zaidi Na Mwanamke Au Msichana Mwenye Miaka 20 Kwa Sababu 1/2*26=13,,,13+7=20,,,,,sasa Kama Jamaa Ana Miaka 25 Kushuka Chini Ataangukia Kwa U-20,,,,na Hyo Ndio Sababu (i Think So,,,,, Its Nt Proven But Makes Sense)
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,480
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,480 280
Wengine tunapenda over that age,watoto wadogo hawapandi.
 
F

free freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
239
Likes
134
Points
60
Age
32
F

free freed

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
239 134 60
Yaani kwa wanaume bwana kadiri mtu anavyozeeka ndipo anapokinai wanawake wa umri wake na kupenda totoz wadogo. Ndyo maana dini na baadhi ya makabila yakaruhusu mitara ili kumkabili hii tamaa
 
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Likes
629
Points
180
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 629 180
Kwa watoto hapo mwanaume kama kakanyaga ganda la ndizi, huduma zake ni chips, soda na vocha.....
Kwa big dadaz kuna kodi, mitaji n.k real men peke yao ndo wanamiliki big dadaz hallaaa
haaa kama ww kilometres itakua imesogea balaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405