Kwanini wanaume wanaonitongoza ni choka mbaya?


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Na bado kwa jinsi Magu anavyozidi kubana hata hiyo 30, 20 utaisikilizia kwenye bombaa....Wanaume wengi wameacha vimada vyao wale waliokuwa wanawaendeshea maisha kwa ajili ya pesa za mkato...Na baadhi ya kina dada waliokuwa wamezoea kuendesha maisha kwa kutegemea kuhongwa hongwa wanateseka sana sasa...
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,500
Likes
4,493
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,500 4,493 280
Kwa asilimia 99 wanaume wanaonitokea wengi wao ni choka mbaya halafu ndo wenye mapenzi ya kweli sijui kwanini. Ila nikimpata mwenye nazo ni mbahili, hatari ela yake kupata utaambulia elfu 30 au 20.

Hii ni kwangu tu au? Matusi sitaki pls
Kwa sababu we ni mbaya halafu ni choka mbaya Wa kutupwa yaani maswaiba zako Wa saizi yako ndo wanakutongoza.Ni kawaida tu usishangae
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,382
Likes
1,879
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,382 1,879 280
Kwa asilimia 99 wanaume wanaonitokea wengi wao ni choka mbaya halafu ndo wenye mapenzi ya kweli sijui kwanini. Ila nikimpata mwenye nazo ni mbahili, hatari ela yake kupata utaambulia elfu 30 au 20.

Hii ni kwangu tu au? Matusi sitaki pls

Hao wenye nazo wanajua uchungu wa pesa pia wana waliotafuta nao. Vumilia hao choka mbaya mtafute.
 
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
325
Likes
156
Points
60
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2016
325 156 60
Kwa asilimia 99 wanaume wanaonitokea wengi wao ni choka mbaya halafu ndo wenye mapenzi ya kweli sijui kwanini. Ila nikimpata mwenye nazo ni mbahili, hatari ela yake kupata utaambulia elfu 30 au 20.

Hii ni kwangu tu au? Matusi sitaki pls
Ukimwi upo
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Ukiona kijana ametulia na anazo jua kuwa kuna anayesababisha na akija kwako utamkataa baada ya kugundua kuwa ana mtu wake, na kama hana mtu lakni anazo vilevle anakuwa hajatulia na wewe hiyo hali hauipendi, sasabasi ni vyema ukatulia na huyo choka mbaya mkatafta vya kwenu na hiyo choka mbaya itaisha ni suala muda tu
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,988
Likes
3,135
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,988 3,135 280
Esther nakufaham unasoma chuo cha ushonaji hapa vingunguti,mnaishi Moshi Bar ukonga,Aina ya watu wanaokuzunguka ndo wanakutongoza.

Unatoka na fundi gereji,Kuruta,Bodaboda alafu wataka tajiri wa vits akutongoZe
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,248
Likes
3,970
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,248 3,970 280
Wazungu wana kamsemo kao 'birds of the same feather flock together' na waswahili nao wanasema waarabu wa pemba wajuana kwa vilemba. Daima anaepaswa kuhongwa haombi hongo. Natumai utapata jibu kupitia vimsemo hivyo
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Kama wanajua mapenzi, kujali, wamajiweka vizuri kiusafi na kujipenda, wanaheshima n.k. hapo hakuna shida kabisa ungejaribu kuwapa nafasi. maana pesa sio kila kitu mwanamke unawapa ushauri na kuwasapoti kujijenga.

Usisahau pia kujiangalia wewe ukoje pia na ujibadili.
 
nori

nori

Senior Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
145
Likes
185
Points
60
nori

nori

Senior Member
Joined Apr 8, 2014
145 185 60
Jinsi unavyojiweka ndio sababu moja wapo ya watu wa aina fulani kukutongoza, mwaya mwanamke classy hawezi kuomba omba hela kwa mwanaume, embu ji upgrade basi hao unaowaita choka mbaya watapita mbali.
 

Forum statistics

Threads 1,236,229
Members 475,029
Posts 29,250,504