Kwanini wanaume hawezi kutongoza bila kuzungumza uongo?

Kwanini wanaume hawezi kutongoza bila kuzungumza uongo?

lizybert

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
226
Reaction score
32
Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni
 
Ndio maana inaitwa tongoza yani ongea chochote unachoweza mpaka ukubaliwe...
 
Naona hili lilikuwa linakusumbua sana, umejiunga tu basi umeanza na hili la kutongozwa!
 
Ambaye nilimtongoza kwa minajili ya kumuoa sikwenda na gia ya uongo
ila hawa hit and run wanadanganywa tu kama shetta
 
kumxhawiah mtu lazma ka uongo.....wanawake hawapend ukwel xoo il umpate lazma kuchapia il uvuruge system nzima ya medula oblongata
 
Kwa wazee wenzangu watakumbuka wimbo wa PENDO nadhani ilikuwa bima lee. "pendo eeh mimi mumeo kazi yangu ni kibarua wakuponda kokoto hapa mjini pendo eeh "

Jamaa alimdanganya bint kuwa ni mkurugenzi wa shirika na pia ana miradi mingi akaoa uzuri baadae ndo anaweka wazi inasikitisha ila bint aliendelea kukaa nae na kumsisitiza elimu haina mwisho.
 
Siku hizi uongo umepanda chati sana hapa mjini sio kwny kutongoza tu, humu Jf kuna waongo wengi sana unakuta mtu ni muhangaikaji flani tu mtaani hana hata baiskeli lakini utasikia anakwambia 'duh....leo kuna foleni sana nahisi nitachelewa ofisini yani hadi natamani ningeliacha tu gari home nipande bodaboda' sasa wakiona ivo tu haoooooo mbio hadi PM na kuanza kujitongozesha
 
Ongea ukweli utukanwe na kufukuzwa uongo hapo ndipo mahali pake na mambo yatakua poa sana
 
Bila ya kutia nakshi nakshi utatoka patupu na mwanamke bila ya kudanganywa aendi hata kidogo yani acha tu niwadanganye
 
Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni

Sababu kubwa mwanamke wa kiSWAHILI ukimwambia ukweli atakukataa...so ili akuelewe lazima umdanganye huo ndio ukweli na wote walioanza kutongoza kwa kusema ukweli kuna mambo mawili kati ya hayo lazima moja wapo litokee...1 atakubaliwa baada ya cku mingi kupita au KUKATALIWA kabisa lkn ukidanganya kesho tu unapewa Mzigo naongea kwa uzoefu....
 
kumxhawiah mtu lazma ka uongo.....wanawake hawapend ukwel xoo il umpate lazma kuchapia il uvuruge system nzima ya medula oblongata

Nimecheka sana hii comment yako ukweli ni huo Mwanamke wakiswahili km unamtaka kweli danganya Ukisema ukweli kwanza anakudharau Huwa kuna vitu flan wanapenda kuvickia kwa mtu anaeAply mzigo
 
Siku hizi uongo umepanda chati sana hapa mjini sio kwny kutongoza tu, humu Jf kuna waongo wengi sana unakuta mtu ni muhangaikaji flani tu mtaani hana hata baiskeli lakini utasikia anakwambia 'duh....leo kuna foleni sana nahisi nitachelewa ofisini yani hadi natamani ningeliacha tu gari home nipande bodaboda' sasa wakiona ivo tu haoooooo mbio hadi PM na kuanza kujitongozesha

Hizo zote ndo swagaz zakupata mizigo kirahis...
 
Sababu wanawake hawakubali bila kuwadanganya
 
Back
Top Bottom