Kwanini wanaume hawezi kutongoza bila kuzungumza uongo?

Kwanini wanaume hawezi kutongoza bila kuzungumza uongo?

Kwa wazee wenzangu watakumbuka wimbo wa PENDO nadhani ilikuwa bima lee. "pendo eeh mimi mumeo kazi yangu ni kibarua wakuponda kokoto hapa mjini pendo eeh "

Jamaa alimdanganya bint kuwa ni mkurugenzi wa shirika na pia ana miradi mingi akaoa uzuri baadae ndo anaweka wazi inasikitisha ila bint aliendelea kukaa nae na kumsisitiza elimu haina mwisho.

ndio huu kaka wimbo wenyewe
 

Attachments

Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni

Tatizo La wanawake wakiambiwa ukweli huhisi wanadanganywa ila wakidanganywa wao wanajua wameambiwa ukweli, that is one of your weakness
 
Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni
Kwanini nanyi wanawake mnawakubalia wanaume kwa maneno ya uongo? Kwa nini msiyachunguze kwanza hayo mnayoambiwa ndipo mkubali? Wenye matatizo ni wanawake sio wanaume.
 
Kwa sababu wengi wenu mnapenda njia za mkato ndiyo maana ni vigumu kuambiwa ukweli
 
baada uliye na viongozi zaka wanaotumia uongo kupata madaraka wewe unalia na wanaume inaonyesha ni jins gani ulivyo kosa fikra akinifu
 
Akajasembamba shukrani zako mkuu coz ni kitambo sana nikadhani nimesahau band hayo mambo yapo toka kitambo.
 
Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni

Wewe ulidanganywa nini?
 
Kwa sababu ukweli ni mchungu na mgumu kumeza.
 
Habari wakuu,

Naomba kujulishwa hivi ni kwanini wanaume wengi wao hawawezi kutongoza bila kuzungumza uongo? Mara nyingi wasichana wamekuwa wakilalamika kuwa vitu wanavyoambiwa wakati wa kutongoza wamekuwa hawavioni au havitekelezwi.Nimeona leo niweke hoja hii hapa ili tujadiliane tujuwe sababu.

Karibuni

Mara nyingi wanwake wanapenda vitu vizuri vizuri ambavyo wanaume wengi hawana. Inahitaji kumuwini kisaikolojia mwanamke ili uweze kumpata. Kwani hata kama unampenda lazima uthibitishe upendo wako kupitia maneno mazuri mazuri ambayo uongo ni aslimia kadhaa. Hata mkioana uongo huendelea tu kwenye ndoa! Uongo ni sehemu ya mapenzi na hulifanya penzi lidumu!
I stand for criticism.
 
Nimecheka sana hii comment yako ukweli ni huo Mwanamke wakiswahili km unamtaka kweli danganya Ukisema ukweli kwanza anakudharau Huwa kuna vitu flan wanapenda kuvickia kwa mtu anaeAply mzigo

hakuna namna maaana tumechoka kutoswa.....tatzo wana expectation kubwaaaaaaaa xo uongo ndo mwarobain mengne atayajua humo humo kwa ndichi
 
Yalishanitokea mimi humu JF..:lol:

Baada ya kumwaga mauongo ya maana akawa hakatiki PM na namba kaitoa kilaiiiiini!:eyebrows:

Baada ya kujua upande wa pili wa shilingi... :A S 20:
 
kutongoza ni kama kampeni kwenye siasa, bila uongo hupewi kura
 
Wanawake wanapenda kusikia wanachopenda kwa hiyo lazima uzungumze ukweli usiotekelezeka ili ukubaliwe...
 
Back
Top Bottom