Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?

Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?

Wanaogopa kuonekana lovbt zao ama??

kabla ya hapo walikuwa wanasuguana hadi migongo wapendwa nakwambia wewe usieolewa kuwa makini

usipokemea haya yanakuja na kwako...leo hii ati baada ya miezi sita mke anaona mgongo wa mumewe anasema

hny mbona mgongo mchafu hivi.......hizi ni roho muwe nazo makini sana ni bora msijaribu kitu mnachojua amuwezi kuendelea nacho

kuna mmoja alidai ati nimeogopa mumewangu akiniona tumbo langu kubwa baada ya kuzaaa shameeee shameeee

Hii ni kwangu nakwambia na aijatokea kwako tu...mama didy nae alitaka leta hii habari...nikakaa kimya nikamwita

nikamwambia unajua hili tumbo liko hivi sababu yangu....hii mistari ni sababu yangu so nipe muda niangalie tunafanyaje kuanzia kesho nakuitaji asbh bafuni akuna wakunisugua na ujinga sitaki

tukatafuta jamaa wakatupa mafuta na limkanda limoja akishauriwa na mazoezi leo hii shwari kabisa

Mkuu hata kuongea una ongea hivi au tatizo liko kwenye kuandika?! Maana ni kazi sana kukuelewa unapoandika thread zako. Au ndio swaga zako kama vijana wanavyosema?
 
hahahaa! dinazarde! ....siri yako unaijua mwenyewe we mwanamke.
 
Wanaogopa kuonekana lovbt zao ama??

kabla ya hapo walikuwa wanasuguana hadi migongo wapendwa nakwambia wewe usieolewa kuwa makini

usipokemea haya yanakuja na kwako...leo hii ati baada ya miezi sita mke anaona mgongo wa mumewe anasema

hny mbona mgongo mchafu hivi.......hizi ni roho muwe nazo makini sana ni bora msijaribu kitu mnachojua amuwezi kuendelea nacho

kuna mmoja alidai ati nimeogopa mumewangu akiniona tumbo langu kubwa baada ya kuzaaa shameeee shameeee

Hii ni kwangu nakwambia na aijatokea kwako tu...mama didy nae alitaka leta hii habari...nikakaa kimya nikamwita

nikamwambia unajua hili tumbo liko hivi sababu yangu....hii mistari ni sababu yangu so nipe muda niangalie tunafanyaje kuanzia kesho nakuitaji asbh bafuni akuna wakunisugua na ujinga sitaki

tukatafuta jamaa wakatupa mafuta na limkanda limoja akishauriwa na mazoezi leo hii shwari kabisa
Mkuu Pdidy, asante kwa hii mads, sisi wengine tunaoishi huku Tandale kwa Mtogole, maliwatoni zetu zote ni za nje halafu ni size ya ppt size!, anaweza kuingia mtu mmoja mmoja tuu!.
Thanks.
Pasco
 
wanakuwa bize na majukumu. isitoshe sidhani km ni utamaduni wa kuuendeleza mbele ya watoto!
 
kuoga pamoja raha sanaa

ni kweli mbaya kusafishana sehemu nyeti za nyuma aka matulu
ati anasugua uchafu subuthu
siku akisafiri lazima uombe wakusugue mi huko aku
 
Mkuu Pdidy, asante kwa hii mads, sisi wengine tunaoishi huku Tandale kwa Mtogole, maliwatoni zetu zote ni za nje halafu ni size ya ppt size!, anaweza kuingia mtu mmoja mmoja tuu!.
Thanks.
Pasco

hahaaaaaaa Pasco ma ribs pls

nilitaka kuuliza wale wa kwa mtogole mbona kimtya Mungu akakunyanyua Poleni hili nalitambua na binafsi nilikuwa na gfriend enzi hizo pale panaponukia pafyumu kwa kweli ilinichukua muda kuamini huyu anatoka kwa Bwana ama ni ladha ya nanii inanileta hukuu maana alikuwa mtundu mkuu alafu kazaramo fulani chezea kabisa nilisema aturuhusiwi tena ila sitomsahau mautundu yake naamini yuko hai mpwa maana hivi vi predeshee vinajiita vikikutana navyo utasema sie atujawahi pitia uo mzigo

loh
 
Kikulachochako why unataka na vya wenzio!!?? Alonifunga atanifungua
 
Back
Top Bottom