Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?

Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?

Wanaogopa kuonekana lovbt zao ama??

kabla ya hapo walikuwa wanasuguana hadi migongo wapendwa nakwambia wewe usieolewa kuwa makini

usipokemea haya yanakuja na kwako...leo hii ati baada ya miezi sita mke anaona mgongo wa mumewe anasema

hny mbona mgongo mchafu hivi.......hizi ni roho muwe nazo makini sana ni bora msijaribu kitu mnachojua amuwezi kuendelea nacho

kuna mmoja alidai ati nimeogopa mumewangu akiniona tumbo langu kubwa baada ya kuzaaa shameeee shameeee

Hii ni kwangu nakwambia na aijatokea kwako tu...mama didy nae alitaka leta hii habari...nikakaa kimya nikamwita

nikamwambia unajua hili tumbo liko hivi sababu yangu....hii mistari ni sababu yangu so nipe muda niangalie tunafanyaje kuanzia kesho nakuitaji asbh bafuni akuna wakunisugua na ujinga sitaki

tukatafuta jamaa wakatupa mafuta na limkanda limoja akishauriwa na mazoezi leo hii shwari kabisa

Mhh, mie sijaolewa lkn sijawahi oga na man wangu!
 
Aaah choo chenyewe passport size, me nwenyewe sitosh.....tuoge wawili ya nn??
Mama nanii ebu niletee lapulapu langu nijisugue....
 
hahahaaaaa tisha sana mkuu jali mkeo bana
 
Wanaogopa kuonekana lovbt zao ama??

kabla ya hapo walikuwa wanasuguana hadi migongo wapendwa nakwambia wewe usieolewa kuwa makini

usipokemea haya yanakuja na kwako...leo hii ati baada ya miezi sita mke anaona mgongo wa mumewe anasema

hny mbona mgongo mchafu hivi.......hizi ni roho muwe nazo makini sana ni bora msijaribu kitu mnachojua amuwezi kuendelea nacho

kuna mmoja alidai ati nimeogopa mumewangu akiniona tumbo langu kubwa baada ya kuzaaa shameeee shameeee

Hii ni kwangu nakwambia na aijatokea kwako tu...mama didy nae alitaka leta hii habari...nikakaa kimya nikamwita

nikamwambia unajua hili tumbo liko hivi sababu yangu....hii mistari ni sababu yangu so nipe muda niangalie tunafanyaje kuanzia kesho nakuitaji asbh bafuni akuna wakunisugua na ujinga sitaki

tukatafuta jamaa wakatupa mafuta na limkanda limoja akishauriwa na mazoezi leo hii shwari kabisa

Wanaogopa wenzawao kwafananisha na michepuko. Sita kwa sita inatosha kujificha.
 
Kila jambo na wakati wake,mfano wakati wa uchumba alikuwa hajui namba yako ya siri ya atm card ila sasa anaijua na huwa ana kuwa na card yako at times.
 
Back
Top Bottom