Kwanini walimu wa kumfundisha mwanamke aishi vipi kwenye ndoa ni wanaume na sio wanawake?

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
19,606
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
19,606 2,000
Wanaume wengi wawe viongozi wa dini au wa kijamii au wa mitaani ndio huwa wanakomalia kufundisha mwanamke anavyotakiwa kuishi na mwanaume.

Ukienda Misikitini unakuta Maimamu na Mashehe ndio walimu wa kumsomesha mwanamke aishije na mwanaume. Ukienda kwa Wasabato unakuta wanaume ndiyo walimu wakuu. Kwa Wakristo unakuta Mchungaji au Padri ndiye kinara wa kutundisha mwanamke aishije na mwanaume. Ukienda mitaani na Vijijini wanaume ndio hujifanya waalimu wa kufunza wanawake jinsi ya kuishi na mwanaume.

Hivi kwani wanawake huwa hawapewi nafasi ili wafunze wanawake wenzao jinsi ya kukaa na mwanaume? Wanaume wanaogopa nini kuwapa maiki wanawake wafunze wanawake wenzao?
 

Supastar

Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
29
Points
125

Supastar

Member
Joined Mar 19, 2019
29 125
Wanaojua vizuri kuwa mwanaume anataka nini kwenye ndoa ni wanaume wenyewe so ni vizuri kuwaacha wanaume wenyewe wafundishe kazi inakuwa ya uhakika ni sawa na kuvujisha mtihani.
 

gspain

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
799
Points
1,000

gspain

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
799 1,000
Binafsi huwa naona hata zile kitchen party ni upuuzi tu. Kwa upande wangu naona ni vema sana na yafaa pia mwanamke afundwe na mwanamume maana ndiye anayeenda kuishi naye na ndiye atamuelekeza aenende vipi. Ukisikiliza ufundaji wa mwanamke kwa mwanamke mwenzie utagundua kwa nini ndoa hazidumu,huwa wanakazia vitu visivyo maana. YEHODAYA,
 

Super Villain

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2019
Messages
514
Points
1,000

Super Villain

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2019
514 1,000
YEHODAYA, 1. Mwenyewezi MUNGU mwenyewe alianza kuumba mwanaume ndio akafuata mwanamke
2. Ukiangalia taifa tukufu ISIRAEL huwa wanawake hawaesabiwi ndio maana ukisoma hata Bible inaonesha kizazi cha Adam nasio Eva au Hawa.
3. Mwanaume kaubwa kuwa kiongozi ndio maana unaona kote huko yy ndio anatawala anaongoza tu.
 

mwakiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
377
Points
500

mwakiri

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
377 500
Mwanamke nikama kifupa flan zaifu ambacho kimepinda ukikiacha tu juwa kitazidi kupinda na ukikinyoosha kwa nguvu basi jua utakivunja tu
 

Forum statistics

Threads 1,365,460
Members 521,229
Posts 33,346,792
Top