Kwanini Wabunge hawavai barakoa wakiwa Bungeni?

Fatma-Zehra

Senior Member
Oct 18, 2020
108
500
Bunge limeanza asubuhi hii, hakuna mwenye barakoa. Je, wanamdharau Rais Samia au wanaiona barakoa kama sanaa?
 

Shocker

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,083
2,000
Mdharau mwiba mguu huwota tende,wacha wasivae uwone watakavyopukutika, india sasa hakuna hata kuni za kuchomana wanafanya mass grevu
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,123
2,000
Mdharau mwiba mguu huwota tende,wacha wasivae uwone watakavyopukutika, india sasa hakuna hata kuni za kuchomana wanafanya mass grevu
Nyie mnajua kuvaa barakoa tu wala hamjui matumizi sahihi ya barakoa kitu ambacho kinaweza kuwa sababu kubwa ya maambukizi.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,123
2,000
Mbona Zezeta lao lilikataa kunywa uji pale Mzena
Nasema hivi kama watapukutika kwa kutovaa barakoa basi wangekuwa washaisha wabunge wote mule na sio wabunge tu hata huyo Mama Samia tungekuwa tushamzika siku nyingi kama Maalim seifu, maana hizo barakoa toka aanze kuvaa hata mwezi haufiki.
 

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
3,787
2,000
Bunge la wabunge walioingizwa bungeni kwa jitihada za mwendazake bila kuchaguliwa na wananchi hivyo lazima wamuenzi boss wao.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,123
2,000
Bunge la wabunge walioingizwa bungeni kwa jitihada za mwendazake bila kuchaguliwa na wananchi hivyo lazima wamuenzi boss wao.
Sijui kwanini watu mnapenda kumuhusisha Jiwe, nakumbuka kipindi kile cha level seat watu walikuwa wanapanda na kujificha chini wasionekane na traffic na wengi hawakuwa na barakoa, huku mtaani hakukuwa na tofauti yeyote watu walijiachia tu kama kawaida mpaka wengine hawakuona maana ya kufunga shule maana hao wanafunzi huku mtaani walijiachia tu na mimba zikapatikana za kutosha. Sasa watu wa aina hiyo ndio inakuwaje apewe lawama Magufuli kuonekana ndio kawafanya wawe hivyo?
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,555
2,000
Nasema hivi kama watapukutika kwa kutovaa barakoa basi wangekuwa washaisha wabunge wote mule na sio wabunge tu hata huyo Mama Samia tungekuwa tushamzika siku nyingi kama Maalim seifu, maana hizo barakoa toka aanze kuvaa hata mwezi haufiki.
Ninyi na utaalamu wenu wa kujifukiza Mizizi na Viungo Vya pilau na Mbinu zenu za Kichawi mlizokuwa mkipromoti Tume ya Covid imemwambia Mama kuwa hazifai

Ubishi na Ujinga wenu umesababisha Wazee wetu wafe kwa wingi mimi mwenyewe nimepoteza karibu 12 ndani ya muda mfupi
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,123
2,000
Ninyi na utaalamu wenu wa kujifukiza Mizizi na Viungo Vya pilau na Mbinu zenu za Kichawi mlizokuwa mkipromoti Tume ya Covid imemwambia Mama kuwa hazifai

Ubishi na Ujinga wenu umesababisha Wazee wetu wafe kwa wingi mimi mwenyewe nimepoteza karibu 12 ndani ya muda mfupi
Mkuu kuhusu vifo sidhani kama tumefikia nchi za wenzetu huko ambako tulisikia hadi sehemu za kuhifadhi maiti zilijaa na hao hawakuwa wakifanya ujinga kama sisi, sasa sijajua huo wingi unaousema ni wingi wa kiasi gani uliyosababishwa na ujinga wetu na ambao haujawafikia wingi usiosababishwa na ujinga maana wao walikuwa wakitumia sayansi?

Tume haijatuambia tumeathirika vp kwa kipindi chote hiki tulichofanya ujinga zaidi tu imependekeza tufuate mfumo mwengine waliyoutumia wenzetu wakati sisi tunafanya ujinga.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,555
2,000
Mkuu kuhusu vifo sidhani kama tumefikia nchi za wenzetu
Si kwa sababu huvihesabu ngoja huu utaratibu wa Mama wa Kupima na kuweka Data za wanaokufa kwa corona uanze uone, tatizo wanaokufa sana ni kundi la watu wazima wenye maradhi
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,123
2,000
Si kwa sababu huvihesabu ngoja huu utaratibu wa Mama wa Kupima na kuweka Data za wanaokufa kwa corona uanze uone, tatizo wanaokufa sana ni kundi la watu wazima wenye maradhi
Yani sehemu za kuhifadhi maiti kujaa kama wenzetu ni hadi uhesabu ndio uone hizo sehemu zimejaa? yani kuwa na uhitaji mkubwa wa mashine za kusaidia kupumua kama tunavyoona kwa wenzetu ni hadi uhesabu?

Wewe unajua takwimu vifo za hao watu wazima wenye maradhi zilikuaje before corona? kwa sababu hao watu wazima tunacheza nao bao na kunywa nao kahawa huku mtaani,tunapanda nao daladala na kuabudu nao kwenye nyumba za ibada, sasa kama kuna uongezeko la wingi wa vifo vyao kuzidi takwimu za vifo vyao vilivyo basi tungeona tofauti.
 

Shedii

Member
Dec 18, 2020
36
95
Mbona mashuleni wanafunzi awavai na wapo salama tu mpaka majumbani endelea kuiamini barakoa propaganda tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom