HOJA Kwanini vyeti vya taaluma lazima vithibitishwe na Mwanasheria?

HOJA Kwanini vyeti vya taaluma lazima vithibitishwe na Mwanasheria?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
A

Anonymous

Guest
Je, NECTA au mwanasheria yeyote atakayeidhinishwa hawezi kusaini moja kwa moja kabla ya kuwakabidhi watahiniwa nyaraka husika?
 
Je, NECTA au mwanasheria yeyote atakayeidhinishwa hawezi kusaini moja kwa moja kabla ya kuwakabidhi watahiniwa nyaraka husika?
Hii ni miongoni mwa hoja ambayo wanufaika waliileta tu kwa manufaa yao binafsi, pengine ili kada fulani ipate pa kula.
Maana ikiwa saini yao inathibitisha uhalali wa cheti, mwanasheria ana utaalamu gani wa kujua cheti feki au halali?
 
Back
Top Bottom