Uchaguzi 2020 Kwanini vyama vya siasa havina mabango ya kampeni mitaani ila CCM tu?

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
5,996
2,000
Uchaguzi huu Ni tofauti kabisa na chaguzi nyingine zote. Moja ya tofauti Ni mitaa yote kukosa mapango na picha za wagombea wa upinzani.

Hii Ina maana gani kwa uchaguzi?

Tatizo Ni vyama vyenyewe vya upinzani, CCM, Tume, Msajili au Serikali?
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,244
2,000
Uchaguzi huu Ni tofauti kabisa na chaguzi nyingine zote. Moja ya tofauti Ni mitaa yote kukosa mapango na picha za wagombea wa upinzani.

Hii Ina maana gani kwa uchaguzi?

Tatizo Ni vyama vyenyewe vya upinzani, CCM, Time, Msajili au Serikali?
Serikali imezuia.
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
18,866
2,000
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.
 

HRT

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
454
500
U
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.
Unachosema unakosea ndugu yangu. Mbona Mimi nashabikia CHADEMA lakini sina ugonjwa wa akili? Jaribu kuangalia maneno ya kutumia unapotaka kutetea hoja yako.
 

Gmox

JF-Expert Member
Mar 31, 2014
296
500
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.
kuliko nyinyi mnao sema mtu kajipiga risai 32😂😂 hata mtoto wa miaka 2 awezi kukuelewa....
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,121
2,000
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.
Mashabiki wa Ccm tuna high IQ hatari.
Screenshot_2020-09-24-19-55-15-1.jpg
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,121
2,000
kuliko nyinyi mnao sema mtu kajipiga risai 32 hata mtoto wa miaka 2 awezi kukuelewa....
Hahah yaani jamaa wamesikia wivu Lissu kupigwa risasi wakaona nao wasibaki nyuma wajipige risasi 32 za uongo.
 

Kwelea

Senior Member
Jul 30, 2020
112
250
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.

Kuwa mstaarabu kidogo tu. Binadamu tumeumbwa tofauti sana. Kila mtu ana utashi wake na kamwe hautafanana na mtu mwingine kwa 100% ni sawa na fingerprints ndiyo maana tunatofautiana kwa mengi.

Kinachotakiwa ni kuvumiliana, kuepuka kuvunja thamani ya utu wa wengine wanaotofautiana nawe mawazo na misimano.

Kwa mfano mdogo tu, chukulia mzazi wako ni CHADEMA, je naye ni mgonjwa wa akili?
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
10,688
2,000
Uchaguzi huu Ni tofauti kabisa na chaguzi nyingine zote. Moja ya tofauti Ni mitaa yote kukosa mapango na picha za wagombea wa upinzani.

Hii Ina maana gani kwa uchaguzi?

Tatizo Ni vyama vyenyewe vya upinzani, CCM, Time, Msajili au Serikali?
Tumeamua kuwasusia ili waone jinsi walivyo na ukandamizaji
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
6,213
2,000
Uchaguzi huu Ni tofauti kabisa na chaguzi nyingine zote. Moja ya tofauti Ni mitaa yote kukosa mapango na picha za wagombea wa upinzani.

Hii Ina maana gani kwa uchaguzi?

Tatizo Ni vyama vyenyewe vya upinzani, CCM, Time, Msajili au Serikali?
Kodi nikubwa ,Mungu ni muweza wa yote
 

Mag3

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,589
2,000
Kwanini vyama vya siasa havina mabango ya kampeni mitaani ila CCM tu?
Hii Ina maana gani kwa uchaguzi?
Tatizo Ni vyama vyenyewe vya upinzani, CCM, Time, Msajili au Serikali?
Chema chajiuza, kibaya chajitembeza. Naambiwa hadi leo hii picha na mabango ya yule mwizi wa jina Madelu aka Nchemba bado ziko mabarabarani!
 

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Feb 3, 2018
1,576
2,000
Hata wanaoishabikia ccm wana mtindio wa ubongo
pesa za kuprint mabango mwenyekiti kazitunza,halafu wale marapa wanaaambiwa waseme chama kinapendwa hakuna haja ya mabango.

sometime huwa naamini wanaoshabikia chadema ni wagonjwa wa akili.jamaa wana hoja sana mdomoni,ila matendo yao ndio yanatia uwoga kuliko hata hao ccm.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom