Kwanini vodacom wana bei sana kwenye vifurushi vyao?

Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
789
Points
1,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
789 1,000
Aise me naona huyu MD mpya WA VODA ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana..
Mhh, we mfanyakazi wa tigo
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,018
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,018 2,000
Waelekezaji na walaji ni wengi sana Ndani ya Vodacom...


Cc: mahondaw
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
2,017
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
2,017 2,000
Kwangu mimi Voda ni nafuu kuliko mtandao mwingine wowote, na pia napata internet yenye kasi. Vodacom.ni nafuu kwa watumiaji wakubwa, ambao wanapiga simu sana na kutumia data za kutosha kama kuanzia GB 2 kwa siku.

Ila kwa wele wa MB 500 kwa siku voda haziwafai. Nafikiri wameamua kuji position hivyo...
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,985
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,985 2,000
Ifanye laini ya voda kama bank.


Ifanye laini ya Tigo/halotel kama suluhu ya kuingia internet
Tigo and halotel they have worst internet I have ever seen..speed mbovu kabisa..
Vodacom wana tuhuma nyingi ila kwenye internet nawakubali, kwa sisi tunaopenda kufanya vitu on time internet yenye speed ndio haswa tunayohitaji sio speed ya kobe
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top