Kwanini vodacom wana bei sana kwenye vifurushi vyao?

nyanga kante

nyanga kante

Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
36
Points
125
nyanga kante

nyanga kante

Member
Joined Jan 7, 2017
36 125
Kwa mnao faham naombeni mnisaidie kuusu hili. Kwanini vifurushi vya Vodacom vina bei sana tofauti na mitandao mingine kama Tigo, Airtel...... Ni kwamba vodacom wameridhika sana na wateja wengi walio nao au imekaaje hii. Watalam wa mambo nawaomba mnisaidie
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,826
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,826 2,000
Kwa mnao faham naombeni mnisaidie kuusu hili. Kwanini vifurushi vya Vodacom vina bei sana tofauti na mitandao mingine kama Tigo, Airtel...... Ni kwamba vodacom wameridhika sana na wateja wengi walio nao au imekaaje hii. Watalam wa mambo nawaomba mnisaidie
Wapandisha bei ovyo ovyo sana
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,273
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,273 2,000
Jibu ni kwamba maisha yanabadilika..Gharama kila mahali hata dala dala tulianza tumia nauli sh.30
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
2,151
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
2,151 2,000
Waache tu wawe na bei Internet yao ipo kasi sana japo mambo magumu lakin nakomaa na vodacom
Watumiaji wa internet ya voda ni wachache...
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
2,151
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
2,151 2,000
Ndio, Tena kwa wakazi wa Dar kipo Darsupa uni ni nafuu
Voda ni mtandao muhimu na salama kwenye maswala ya kifedha

ila vinginevyo Ungekuta ishakufaga
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,221
Points
2,000
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,221 2,000
Yamepunguza mbs arafu yanatuma msg kwamba yameboresha vifurushi.. Sana
 
Shimba Jr

Shimba Jr

Member
Joined
May 23, 2018
Messages
78
Points
125
Shimba Jr

Shimba Jr

Member
Joined May 23, 2018
78 125
Udhaifu wa competitors wa voda ndo unaosababisha voda watunyanyase
 
Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
578
Points
500
Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
578 500
Voda ndo baba lao nadhani technologia yao iko imara zaidi ndo mana mara nyingi voda ktk huduma zao hawazingui text, call, internet vyote vipo stable ukicompare na wengine
 
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
2,551
Points
2,000
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
2,551 2,000
Voda naitumia kwa masuala ya kifedha pekee lakini kwa mambo ya vifurushi siitumii kabisa, hivi kweli kabisa 1000, mb 200 si masiala haya wakati nikijiunga na ofa ya halopesa bando napata mb 500 kwa sh. 500.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,658
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,658 2,000
Kwa mnao faham naombeni mnisaidie kuusu hili. Kwanini vifurushi vya Vodacom vina bei sana tofauti na mitandao mingine kama Tigo, Airtel...... Ni kwamba vodacom wameridhika sana na wateja wengi walio nao au imekaaje hii. Watalam wa mambo nawaomba mnisaidie
Wewe kwanini ulinunua line yao huku ukijua ni ghali?
 
D

doughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
463
Points
500
D

doughter

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2019
463 500
Kwa mnao faham naombeni mnisaidie kuusu hili. Kwanini vifurushi vya Vodacom vina bei sana tofauti na mitandao mingine kama Tigo, Airtel...... Ni kwamba vodacom wameridhika sana na wateja wengi walio nao au imekaaje hii. Watalam wa mambo nawaomba mnisaidie
wana huduma nzuri sio wez kama tigo yaan ata uweke salio bla kujiunga likakaa siku nzma basi utalikuta mlad ujawasha data wala ujapiga cm ila sio kwa tigo..kifupi ndo mtandao unaoongoza TZ adi vijijin.
 
king mbappe

king mbappe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
480
Points
1,000
king mbappe

king mbappe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
480 1,000
nimechungulia vifurushi leo nimekuta cha shilingi 2500 wamepunguza MB kutoka 1500 mpaka 800MB
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,021
Points
2,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,021 2,000
Ifanye laini ya voda kama bank.


Ifanye laini ya Tigo/halotel kama suluhu ya kuingia internet
 
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
488
Points
500
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
488 500
Aise me naona huyu MD mpya WA VODA ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana..
 

Forum statistics

Threads 1,336,278
Members 512,585
Posts 32,533,318
Top