Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,748
- 2,873
Psrs pia waanze kutupa hata chai tu jaman . Sio unakandwa na una njaa.naskia kabla ya interviw watu walipewa supu ya kuku mayai sita sita na sambusa nane pamoja na burger
Psrs pia waanze kutupa hata chai tu jaman . Sio unakandwa na una njaa.naskia kabla ya interviw watu walipewa supu ya kuku mayai sita sita na sambusa nane pamoja na burger
Oya uko kwako bado hawaja shortlist kakaAaah ila utumishi wanajua kusubilisha aisee 🙌🙌🙌
yaani mnasubirishwa kotekote interview placement mpaka kwenye matangazo🤣🤣Aaah ila utumishi wanajua kusubilisha aisee 🙌🙌🙌
Ndio mkuu vip kwako ukooOya uko kwako bado hawaja shortlist kaka
Oyaa wee niombeeni nipate placement pale utumishi wanangu wote kitaa hakuna kusubilishana namna hii najua changamotoyaani mnasubirishwa kotekote interview placement mpaka kwenye matangazo🤣🤣
Au jobless tuandamane pale utumishi kushikiza mchakato uwe wa haraka na wa haki kwa kila joblessyaani imefika kipindi shortlisted imekua mali 🤣 🤣
polisi kuna virungu vinaliwa na mchwa tu havina kaziAu jobless tuandamane pale utumishi kushikiza mchakato uwe wa haraka na wa haki kwa kila jobless
Mkuuu afu wewe upo kitambo sana humu wenzio kina mwifwa kyagata pinacolade wote washalamba asali ujuepolisi kuna virungu vinaliwa na mchwa tu havina kazie
Huku bado nahisi wiki watafanya jamboNdio mkuu vip kwako ukoo
wee kwani wa juziMkuuu afu wewe upo kitambo sana humu wenzio kina mwifwa kyagata pinacolade wote washalamba asali ujue
We Acha tu kaka nyakati zinabadilika sana 😀 nakumbuka 2023 watu walikuwa nawakuwa shortlisted kila siku .mambo yamebadilika sanayaani imefika kipindi shortlisted imekua mali 🤣 🤣
Ndio mkuu 2023wee kwani wa juzi
Aah kudadek hawa jamaa wana bore kinouma aiseeHuku bado nahisi wiki watafanya jambo
We Acha tu kaka nyakati zinabadilika sana 😀 nakumbuka 2023 watu walikuwa nawakuwa shortlisted kila siku .mambo yamebadilika sana
watu walikua wanachagua interview za kwenda sasa mwezi wa tisa huu apeche alolo 🤣 🤣We Acha tu kaka nyakati zinabadilika sana 😀 nakumbuka 2023 watu walikuwa nawakuwa shortlisted kila siku .mambo yamebadilika sana
ni miaka miwili tu ila inatosha kuandika kitabu🤣🤣Ndio mkuu 2023
Sema waalimu hawa umbwa wamearibu za utumoshi aiseewatu walikua wanachagua interview za kwenda sasa mwezi wa tisa huu apeche alolo 🤣 🤣
sema bila walimu huu uzi sasa hivi ungekua mtupuSema waalimu hawa umbwa wamearibu za utumoshi aisee