HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
kweupeeee😂🤣
 

Attachments

  • Screenshot_20250121-173024_Chrome.jpg
    Screenshot_20250121-173024_Chrome.jpg
    257.6 KB · Views: 35
Mkuu tunza hii post nasema ivi mwezi wa pili mwishoni majina yanatoka Kisha week ya kwanza ya mwezi wa tatu watu wanafanya saili Kisha mwezi wa tano, sita na Saba watu wanaingia kazini
Apo kwanza ncheke mkuu hii imeenda waalimu ndio siasa mkuu CCM kidumu chama cha mapinduzi!!
 
Mkuu tunza hii post nasema ivi mwezi wa pili mwishoni majina yanatoka Kisha week ya kwanza ya mwezi wa tatu watu wanafanya saili Kisha mwezi wa tano, sita na Saba watu wanaingia kazini
Sure..
Kikubwa tujiandaeni wakianza kuzifungua zitakua ni mfukulizo mtu ukiwa umejiandaa vyema inakusaidia..
 
Sure..
Kikubwa tujiandaeni wakianza kuzifungua zitakua ni mfukulizo mtu ukiwa umejiandaa vyema inakusaidia..
Hawa Utumishi( PSRS) sio wakuamini 100% ....
Budget ya 2024/2025 Bungeni tena Naibu Waziri alizungumza mwaka huu Kitengo cha Account na Procument tunaajiri wengi sana ....Ukija ground huku tunaenda mwisho wa mwaka wa Budget nini kinaendelea kwa hawa watumishi wapya walio approve mbele ya Bunge hata 1% hazifiki ndo Ujue drama za hawa Utumishi(PSRS) zipoje..
Wanachoweza Wao ni Kuingiza Watoto wao kazini kwa kupitia waliojitolea kimyakimya maisha yanaenda ndo Taifa lilipofikia Sasa ........
Ila waliopambana kwa nguvu kutoka hatua written mpaka Oral unaambiwa unakaa mwaka mmoja database...
Haya Mateso wanayopitisha watoto tusio na connection ni Makubwa mno
 
Hawa Utumishi( PSRS) sio wakuamini 100% ....
Budget ya 2024/2025 Bungeni tena Naibu Waziri alizungumza mwaka huu Kitengo cha Account na Procument tunaajiri wengi sana ....Ukija ground huku tunaenda mwisho wa mwaka wa Budget nini kinaendelea kwa hawa watumishi wapya walio approve mbele ya Bunge hata 1% hazifiki ndo Ujue drama za hawa Utumishi(PSRS) zipoje..
Wanachoweza Wao ni Kuingiza Watoto wao kazini kwa kupitia waliojitolea kimyakimya maisha yanaenda ndo Taifa lilipofikia Sasa ........
Ila waliopambana kwa nguvu kutoka hatua written mpaka Oral unaambiwa unakaa mwaka mmoja database...
Haya Mateso wanayopitisha watoto tusio na connection ni Makubwa mno

😆😆 mkuu sio kila kinachozungumzwa bungeni kina enda into fruition. Hapo walaumu serikali, PSRS wao ni kupokea vibali na kutafuta talents basi.
 
Hawa Utumishi( PSRS) sio wakuamini 100% ....
Budget ya 2024/2025 Bungeni tena Naibu Waziri alizungumza mwaka huu Kitengo cha Account na Procument tunaajiri wengi sana ....Ukija ground huku tunaenda mwisho wa mwaka wa Budget nini kinaendelea kwa hawa watumishi wapya walio approve mbele ya Bunge hata 1% hazifiki ndo Ujue drama za hawa Utumishi(PSRS) zipoje..
Wanachoweza Wao ni Kuingiza Watoto wao kazini kwa kupitia waliojitolea kimyakimya maisha yanaenda ndo Taifa lilipofikia Sasa ........
Ila waliopambana kwa nguvu kutoka hatua written mpaka Oral unaambiwa unakaa mwaka mmoja database...
Haya Mateso wanayopitisha watoto tusio na connection ni Makubwa mno
Mkuu tuliza makasiriko fikiri kabla ya kuongea mkuu. Hao watoto kila mwaka wanao kwa ma elfu ya ajira nchini, watoto wao ni mainjinia wote, maafisa tawala wote, maafisa ustawi wa jamii, wamesomea kila kitu??

Jiandae vizur wenzio wanalamba asali kila kukicha bila kujitolea bila connection kwa 1st pdf toka afanye usail.
Kwanza umesomea nini na level ipi mkuu??
 
Mkuu tuliza makasiriko fikiri kabla ya kuongea mkuu. Hao watoto kila mwaka wanao kwa ma elfu ya ajira nchini, watoto wao ni mainjinia wote, maafisa tawala wote, maafisa ustawi wa jamii, wamesomea kila kitu??

Jiandae vizur wenzio wanalamba asali kila kukicha bila kujitolea bila connection kwa 1st pdf toka afanye usail.
Kwanza umesomea nini na level ipi mkuu??
Kiongozi ngoja ninyamaze....kunasiku utaelewa kwnn nimeongea hivyo ...
Psrs ya mapambio na kusafisha mioyo ya vijana wenye vidonda ilikuwa 2022 kurudi nyuma na unaona lakani ya sasa 😪😪....
 
😆😆 mkuu sio kila kinachozungumzwa bungeni kina enda into fruition. Hapo walaumu serikali, PSRS wao ni kupokea vibali na kutafuta talents basi.
😀😀😀....Mnavyoona wabunge wanapiga kelele kipaumbele wanajitolea unazani polojo zile wanazoongea wakat wanatumwa....
 
Back
Top Bottom