HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kiongozi ngoja ninyamaze....kunasiku utaelewa kwnn nimeongea hivyo ...
Psrs ya mapambio na kusafisha mioyo ya vijana wenye vidonda ilikuwa 2022 kurudi nyuma na unaona lakani ya sasa 😪😪....
Mkuu kwaio wanapita bila saili sio😂😂🤣
 
Usipo jiandaa vizuri kila siku utaona kama unaonewa
Ila waliongiza watoto wao kwa mpako wa kujitolea na wenye mkataba wamejaandaa vinzuri et kiongozi.....
PSRS ufanisi sasa hivi upo chini tena zaidi
 
😀😀😀....Mnavyoona wabunge wanapiga kelele kipaumbele wanajitolea unazani polojo zile wanazoongea wakat wanatumwa....

Maandalizi mazuri na bahati. Haya mkuu, endelea kujiandaa vizuri bahati yako ikifika utapata asali ya kutosha kwenye mtaasisi mzito. Uzuri nyie watu wa manunuzi mnafit kila kona. Unaweza kula kitengo TBS, TPA, TPDC, NSSF, TANESCO, TARURA, TAWA, TFS, WCF, EGA, na mazaga mengine mengi yenye asali ya kukata na mundu. See you at te top champ, acha makasiriko.​
 
Maandalizi mazuri na bahati. Haya mkuu, endelea kujiandaa vizuri bahati yako ikifika utapata asali ya kutosha kwenye mtaasisi mzito. Uzuri nyie watu wa manunuzi mnafit kila kona. Unaweza kula kitengo TBS, TPA, TPDC, NSSF, TANESCO, TARURA, TAWA, TFS, WCF, EGA, na mazaga mengine mengi yenye asali ya kukata na mundu. See you at te top champ, acha makasiriko.​
😀😀😀😀😀.....🙏
 
Hawa Utumishi( PSRS) sio wakuamini 100% ....
Budget ya 2024/2025 Bungeni tena Naibu Waziri alizungumza mwaka huu Kitengo cha Account na Procument tunaajiri wengi sana ....Ukija ground huku tunaenda mwisho wa mwaka wa Budget nini kinaendelea kwa hawa watumishi wapya walio approve mbele ya Bunge hata 1% hazifiki ndo Ujue drama za hawa Utumishi(PSRS) zipoje..
Wanachoweza Wao ni Kuingiza Watoto wao kazini kwa kupitia waliojitolea kimyakimya maisha yanaenda ndo Taifa lilipofikia Sasa ........
Ila waliopambana kwa nguvu kutoka hatua written mpaka Oral unaambiwa unakaa mwaka mmoja database...
Haya Mateso wanayopitisha watoto tusio na connection ni Makubwa mno

Nakuelewa ndugu, tuombe mungu kwaninkila mtu ana njia yake ya kufika katika nchi ya ahadi, wao wenye izo connection watazitumia Mimi na ww wazee wa gombania goli tuendelee kupiga misuri Nina historia ya watu ambao awakua na connection ila sasahv wanakula asali ambayo hata ao wanaojifanya baba zao wazee wa connection awakuzipata mfano Kuna mtu namjua kabisa Hana connection na ninkapuku tu ila sasahv Yuko TCRA Tena sasahv wako training, tukaze ndugu yangu tutatoboa tuu..
 
Maandalizi mazuri na bahati. Haya mkuu, endelea kujiandaa vizuri bahati yako ikifika utapata asali ya kutosha kwenye mtaasisi mzito. Uzuri nyie watu wa manunuzi mnafit kila kona. Unaweza kula kitengo TBS, TPA, TPDC, NSSF, TANESCO, TARURA, TAWA, TFS, WCF, EGA, na mazaga mengine mengi yenye asali ya kukata na mundu. See you at te top champ, acha makasiriko.​

Mkuu iv eGA Kuna asali eehe? Mishahara yao ikoje? Kama una dodoso lolote..
 
Back
Top Bottom