nachomokaje kwa mfanoHujachomoka na pdf zote zile kaka🥲
Rahsully kua makini watu wako moto majina hayaonekani kwa pdf utachezea makofi online😛😛Pole kama umechanganyikiwa 😂😂😂🙌@El marabiosh alitakiwa anijibu yeye Mr.Engineer😅😅
sidhani kama ni lazima Mimi vyeti vyangu vya shule jina la kati ni initial na nimepiga interview 4 hamna ata Moja nilodaiwa hati ya kiapo muhimu spelling ziwe vile vile kwenye cha kuzaliwa na NIDA
Yes hapo Pana shida mkuu, inabidi ukape mahakamani, watakupa affidavit mkuuJe kwa mtu mwenye majina mawili tu kwenye vyeti vya Taaluma (mfano: Adam Kiberenge), na majina matatu kwenye vitambulisho like NIDA, vote ID (mfano: Adam Shija Kiberenge), hapo kutakuwa na shida yoyote ?
Hiyo ya majina mawili nilisikia inaleta shida tafuta tu Affidavit mkuu.Je kwa mtu mwenye majina mawili tu kwenye vyeti vya Taaluma (mfano: Adam Kiberenge), na majina matatu kwenye vitambulisho like NIDA, vote ID (mfano: Adam Shija Kiberenge), hapo kutakuwa na shida yoyote ?
Unahisi utaulizwa hilo swali kwenye usaili?Nikumbusheni.Sifa tano za mtumishi wa umma
Kisheria hawa ni watu wawili tofauti.Je kwa mtu mwenye majina mawili tu kwenye vyeti vya Taaluma (mfano: Adam Kiberenge), na majina matatu kwenye vitambulisho like NIDA, vote ID (mfano: Adam Shija Kiberenge), hapo kutakuwa na shida yoyote ?
Kwa faida yanguUnahisi utaulizwa hilo swali kwenye usaili?
Oh okKwa faida yangu
Hata taesa huwa wanauliza swali hili.kwahyo halipingikiUnahisi utaulizwa hilo swali kwenye usaili?
hamna ukiitwa kazini usipoenda ndio shidaHivi kama umepangiwa written Interview na haujaenda kufanya kwa sababu zozote zile. Utakuwa blacklisted na mfumo?
Ukiona hivyo ndo kichaka Taasisi zote zitapitia wamerusha ndoanoNaona CBE wameamua kuajili wenyewe sasa tangazo limetolewa lkn kwenye mfumo wa ajira portal halijawekwa .
Huwezi kufanya huo mchakato bila KIBALI kutoka Kwa katibu mkuu utumishiUkiona hivyo ndo kichaka Taasisi zote zitapitia wamerusha ndoano