HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Awali yoyote nipende kuwashukuru wana jamiiforum kwa mawazo na hint mbalimbali toka mwanzo wa usahili na hatimae na mimi PDF zilizo toka jana jina langu limo hakika jamiiforum nisehem makini sana
Hongera kwa kulamba asali ukawe mtumishi muadilifu
 
Kwakua kukaa data base ni mwaka mmoja na pia tunaomba na received nazo ziwe na kipindi maalumu sio unakaa miezi zaidi ya sita au mwaka ukisubili waite intavyuu
 
Awali yoyote nipende kuwashukuru wana jamiiforum kwa mawazo na hint mbalimbali toka mwanzo wa usahili na hatimae na mimi PDF zilizo toka jana jina langu limo hakika jamiiforum nisehem makini sana
Hongera sana tena sana
 
Kwakua kukaa data base ni mwaka mmoja na pia tunaomba na received nazo ziwe na kipindi maalumu sio unakaa miezi zaidi ya sita au mwaka ukisubili waite intavyuu
Kuna received ina mwaka mmoja na mwezi mmoja
 
Hao ni technicians si Engineers
Yaani upande wa Engineering hasa Engineers aisee ni miyeyusho sana utumishi
Mimi ndo nakwambia kuna jamaa yangu kachukuliwa kwenye data base kwenda trc mwezi wa saba
 
Awali yoyote nipende kuwashukuru wana jamiiforum kwa mawazo na hint mbalimbali toka mwanzo wa usahili na hatimae na mimi PDF zilizo toka jana jina langu limo hakika jamiiforum nisehem makini sana
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
 
Wakuu naomba kuuliza. Ukifanya written interview, je kama kuna practical wana shortlist majina au wote waliofanya written wanafanya practical?
 
Mishahara ya watumishi wa afya walioko serikali kuu (wizara ya afya) na serikali za mitaa (TAMISEMI) zinalingana.
Upo sahihi sana, lakini ulipaswa kuongezea kuwa wizara ya afya ina ngazi tofauti ya hospitali na pia ina taasisi na mamlaka zilizo chini yake.

Watumishi wote wa kada za Afya waliopo wizarani (makao makuu), hospitali za mikoa, na wale waliopo Tamisemi wanalipwa mishahara yao kwa ngazi za TGHS, wote wanafanana mishahara yao.

Watumishi wa kada za Afya waliopo katika hospitali za kanda, hospitali maalum za kitaifa (Mirembe, Kibong'oto etc), na hospitali ya taifa wanalipwa kwa ngazi za mshahara za PGMSS ambazo zipo juu kuliko zile za TGHS.

Watumishi wa kada za afya waliopo katika taasisi na mamalaka zilizo chini ya wizara ya afya (NHIF, TMDA, MSD, NIMR etc) wanalipwa kwa scale za mishahara maalum kutegemeana na taasisi ama mamlaka husika, mara nyingi zipo juu kuliko za hospitali za hapo juu.
 
Yaani hawa Kenge utumishi ,wamekuwa ni waalimu na manesi tu kila siku vipisi vipisi vya pdf ,bora wangewabakisha huko huko Tamisemi
Wanashindwa nini kutoa pdf moja na be done with it ,kuliko huu upuuzi wa kukata vipande visivyo na maana
mtu unaweza ukang'ata simu 🤣 🤣 🤣
 
Back
Top Bottom