HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Day 1 Dar na Moro
Day 2 Dodoma na Tanga
Day 3 Pwani na Arusha
Day 4 Kigoma,Iringa na Mbeya
Day 5 (kesho) ?

Wazee wanaosubiria asali ya Tamisemi tucheze na mikeka kidogo
Hivi mishahara ya tamisemi ni sawa na wizara au kunakuzidiana? Nimeona MD mmoja uko insta. Anadai hawezi kwenda kuripoti kazini kwasababu mishahara wizara kamzidi tamisemi parefu. Na kazi tamisemi wanapiga sana vile vile malupulupu kama extra duty tamisemi hayapo, je ni kweli??
 
Hivi mishahara ya tamisemi ni sawa na wizara au kunakuzidiana? Nimeona MD mmoja uko insta. Anadai hawezi kwenda kuripoti kazini kwasababu mishahara wizara kamzidi tamisemi parefu. Na kazi tamisemi wanapiga sana vile vile malupulupu kama extra duty tamisemi hayapo, je ni kweli??
Kwa uhakika zaidi wacha tusubiri wajuzi waje watoe ufafanuzi, ila niliwahi kuona mahala wanasema ngazi za mishahara ni zilezile ila tofauti inakuja kuwa kwenye mazagazaga ya nje na mshahara kama hizo extraduty kote nafikiri zipo ila sasa utofauti mkubwa ni kulipwa kwa wakati, fursa za hapa na pale kama kusimamia mitihani ya vyuo vya afya, na vitu kama hivyo
 
Hivi mishahara ya tamisemi ni sawa na wizara au kunakuzidiana? Nimeona MD mmoja uko insta. Anadai hawezi kwenda kuripoti kazini kwasababu mishahara wizara kamzidi tamisemi parefu. Na kazi tamisemi wanapiga sana vile vile malupulupu kama extra duty tamisemi hayapo, je ni kweli??

Mishahara ya watumishi wa afya walioko serikali kuu (wizara ya afya) na serikali za mitaa (TAMISEMI) zinalingana.
 
Ndugu zanguni! Wakati watu wanatoa shuhuda humu nilikua nahisi haiwezekani, safari ilikua ndefu sana written za kutosha na oral mbili plus kukosa oral! Hatimaye wakati wa Mungu wakati sahihi umenifikia! Database imeniona nilifanya oral ya mwsho february! Na post ilihitaji watu wawili tu tukaitwa 15! Naomba msiache kujaribu na msikate tamaa wapambanaji! Ikawe heri kwenu pia siku moja ndugu zangu!
Hongera Sana mkuu kila la kheri katika majukumu yako mapya ukawe mtumishi mwema na mwadilifu ukachape kazi mkuu
 
Hivi mishahara ya tamisemi ni sawa na wizara au kunakuzidiana? Nimeona MD mmoja uko insta. Anadai hawezi kwenda kuripoti kazini kwasababu mishahara wizara kamzidi tamisemi parefu. Na kazi tamisemi wanapiga sana vile vile malupulupu kama extra duty tamisemi hayapo, je ni kweli??
Ukweli mtupu

Tamisenga umasikinini
 
Screenshot_20241101-085023.jpg


🤔🤔
 
Kwa uhakika zaidi wacha tusubiri wajuzi waje watoe ufafanuzi, ila niliwahi kuona mahala wanasema ngazi za mishahara ni zilezile ila tofauti inakuja kuwa kwenye mazagazaga ya nje na mshahara kama hizo extraduty kote nafikiri zipo ila sasa utofauti mkubwa ni kulipwa kwa wakati, fursa za hapa na pale kama kusimamia mitihani ya vyuo vya afya, na vitu kama hivyo
Nimekupata hapa nadhani kama kuna kuzidiana malupulupu ni kwa baadhi ya kada, wajuu ndio wanashiba zaidi , kama elimu yako ya sungura diploma au certificate kafurahie tamisemi uko utakuwa ata incharge na utahudhuria semina kadha wa kadha, na kama extra duty kote zipo basi hakuna utofauti zaidi labda kuna wa kuishi kijijini na mjini
 
Dah safi sana hii kujijua upo database au laah! Ngoja tusubiri.
Mbona Theard hii iliweka wazi na shuhuda ni nyingi kabisa kupitia a/c....
Hii inshu tunaotumia jicho la Tatu anayelengwa hapo ni Kadi ya Walimu na Afya Wanahoji sana lengo ni kuelekea 2025...Ikipita hapo watakuja na kauli nyingine....
Furaha yetu vijana kwa Utumishi kututoa mtaani
Mungu awasimamie
 
Jamaa anauliza kama ajapangiwa kituo cha kazi anaweza akaripoti huku akisubiri kazi 😂😂😂😂😂.
mkuu tupe mrejesho huko TCRA watu mtaingia? au watu waandae mashamba walime. PSRS wamekujaje awamu hii au wamevaa helement kabisa
 
Mamlaka ya ajira iliyotangaza nafasi za ajira kada za afya ni sekretarieti za mikoa na mamlaka ya serikali ya mtaa/LGA. Wizara ya afya kama mamlaka ya ajira haikutangaza nafasi za ajira!

Katibu wa Sekretarieti yaAjira Katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Sekretarieti zaMikoa na Mamlaka ya Serikali za Mitaa inakaribisha maombi ya kazi kutoka kwaWatanzania wenyesifa na uwezo wa kujaza nafasi 9483 kama ilivyoainishwa katikatangazo hili.


NINAVYOFIKIRI: Baada ya usajili, na wizara ya afya ikiwa imeshapata kibali cha kuajiri iliamua kuchukua watu kutoka database! Waliokuwa wamewekwa database baada ya usajili wakajikuta wameokota dodo kwenye mwarobaini!! Wizara ikatoa placement kutoka database na waliokuwa wamefaulu zaidi wakiwa wanasubiria mamlaka zao za ajira zitoe placement na wengine kudhani hawakufaulu!! Kipindi hiki ndo LGA/halmashauri zimepamba moto kutoa placement!! Kwa maneno mengine watu kutoka database wamepangwa MDA/wizara na taasisi zake kama muhimbili, NIMR, nk wakati waliofaulu zaidi wameishia LGA!!
 
Back
Top Bottom