Jerry001
JF-Expert Member
- Apr 29, 2020
- 1,679
- 3,987
Hivi huko utumishi nini kimewakuta jamani, maana hata kuita tu usaili wa taasisi mbalimbali imekuwa ni mwendo wa kobe. Tufanyaje sasa ili wachangamshe michakato hiyo. Mbona juzi juzi tu waliita halmashari mbalimbali kwa fujo?!!!
Kama hizo ajira mpaka mwakani watuambie, wengine tupo na mipango ya kuvuka boda kutafuta maisha nchi zingine aisee.
Kama hizo ajira mpaka mwakani watuambie, wengine tupo na mipango ya kuvuka boda kutafuta maisha nchi zingine aisee.