Mwanjangle
JF-Expert Member
- May 30, 2024
- 294
- 331
Wakuu kuna pdf lingine la moto uko watu wa maabara na nursing assistant
Great, hongera SanaASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Utumishi wanaratibu ajira zote za wizara, tamisemi na idara mbali mbali ,hivyo waajiri wanampa kazi utumishi ya kuchambua watu kwa sahili, kwa iyo ata za wizara zimepita uko, na ata tamisemi zimepita uko, ishu ni kuna wadau washasema inaonekana wizara walihitaji watu ndio wakachukuliwa hao, je vipi tamisemi ambao ndo tangazo lao lilibebana na MDAs na LGAs.labda kama ajira zipo kisiasa lakini tamisemi nao wanatakiwa kuajiri watu wao hizi ni taasis mbili tofaut.elewatrust me,mfumo wa ajira umebadilika may be tamisemi iawezi kufanya michakato yote afya,walimu,uciaguzi n.k ndyo maana ajira zkapelekwa utumish lengo ni quality ya wa wafanyakazi..
ASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahis
Hongera sana mkuu, kawe mtumishi mwemaASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
hongera sana mzeeASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Hongera sana mkuu mteue mkaimu atakaechukua nafasi yako humu ulikuwa kiungo muhimu kwenye huu uziASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Umelalamika sana, Sir God akaamua akushushie Baraka 🔥🔥ASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Nikajua wizara ndio hufuata dodoma, halafu tamisemi kwa halmashauri husika (utumishi)..kumbe wote dodoma
Hongera sanaaaa mkuuASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
ASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Halafu kaka ,kada yako si mliitwa buku na ushee, naona pale wamieta kama 405 hiviASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Imean mlitakiwa nafasi elfu moja?Halafu kaka ,kada yako si mliitwa buku na ushee, naona pale wamieta kama 405 hivi
😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌zahanati matuju au njilinji
Kwa kuwa mchakato wa ajira umefanywa na PSRS, lazima upate barua ya PSRS ambayo ndio unaenda nayo kwa mwajiri awe KM - Afya pale Dodoma ambae nae anakupa barua nyingine ya kwenda kituo cha kazi hospitali ya rufaa ya Kigoma au akiwa ni Mkoa basi uende mkoani ambapo napo watakupa barua ya kwenda kituo chako cha kazi Zahanati ya Matuju.
It means wanaendelea kuita mpka idadi yao itimie.Wametoa majina kidg kidg kama ilivyokuwa kwa MD,Waliitwa 45 den 681 wakatimiza 726 iliyohitajika.Imean mlitakiwa nafasi elfu moja?
Hongera mkuuASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Hongera sana mkuu Utawala2025 . Hatimaye umelamba asali. Tunakuomba usipotee kwenye jukwaa hili kama Mwifwa . Ukawe mtumishi mwema.ASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.
Sidhani kama kuna mkeka wa Tamisemi itakuja kutoka nje ya huu
hongera sana ukawe mtumishi mwemaASANTE MUNGU NA MALAIKA WAKE ATIMAYE NIMEPATA KAZI...
Haikuwa Rahisi.