HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwa mujibu wa maelezo, inaonekana kuwa wizara ya afya baada ya kuwa imepewa kibali cha kuajiri ikaona hakuna haja ya kutangaza ajira wakati kuna watu kibao kwenye database ya PSRS. Kwa hiyo ikaomba ipewe watu kutoka database. Kwa maana hiyo hao walioitwa ni kutoka database hadi waliowekwa database baada ya usaili wa kada ya afya hivi karibuni. Ina maana waliopangiwa post baada ya usahili wa afya bado hayajatangazwa!! Unaona mambo ya Mungu hayo!! Aliyeko database anamtangulia aliyepata placement, tena anapelekwa hospitali za rufaa, mikoa na taasisi!! Aliyepata placement ni wa halmashauri!
Kweli Mungu Fundi🙌🙌🙌🙌
 
Vijana

Labda kama unatafuta kujifariji! Nilichosema nipo sahihi.

Hoja yako ya idadi ya kada husika na walizoitwa ni kitu ambacho wao sekritariati for years wamekua wakijitahidi kutolea maelezo.

Kunapotangazwa ajira, then ikatokea mwajiri mwingine ameleta kwao tangazo lenye uhitaji sawa, huwa hawatangazi kwa mara nyingine wanaendelea na tangazo lilotangazwa na kama kwenye data base hakuna match basi watachukua hao wa mwajiri wa pili kutoka ktk mchakato unaoendelea.

Wizara ya Afya na TAMISEMI ni waajiri wawili tofauti.
Asante mkuu kwa maelezo yako, nadhani wewe ni mtu wa tatu kutulea maelezo hili swala akiwemo bwana Ze heby na Mwifa
 
Kwa mujibu wa maelezo, inaonekana kuwa wizara ya afya baada ya kuwa imepewa kibali cha kuajiri ikaona hakuna haja ya kutangaza ajira wakati kuna watu kibao kwenye database ya PSRS. Kwa hiyo ikaomba ipewe watu kutoka database. Kwa maana hiyo hao walioitwa ni kutoka database hadi waliowekwa database baada ya usaili wa kada ya afya hivi karibuni. Ina maana waliopangiwa post baada ya usahili wa afya bado hayajatangazwa!! Unaona mambo ya Mungu hayo!! Aliyeko database anamtangulia aliyepata placement, tena anapelekwa hospitali za rufaa, mikoa na taasisi!! Aliyepata placement ni wa halmashauri!
Bila shaka naona maelezo yako, yamejitosheleza Sana ✍️
 
Asante mkuu kwa maelezo yako, nadhani wewe ni mtu wa tatu kutulea maelezo hili swala akiwemo bwana Ze heby na Mwifa
Mimi kwanza na amini yote myasemayo maana mimi mwenyewe jina langu liko kwenye msako msako wa pdf yote heri.

Ila jamani wiki ijayo migiro kutakuwa na mtafutano wa watu
 
Wizara ya Afya inasimamia hopitali za mikoa, za rufaa, na zile za taifa. Tamisemi wanasimamia hospitali za wilaya + vituo vya afya+ zahanati n.k Kwahiyo ni vitu viwili tofauti
Upo sahihi
 
Pia kwenye kupanga ajira, anayepangiwa kwa mara ya kwanza ndo mwenye marks nyingi.

Haijalishi ulifanya usaili uliotangazwa na mwajiri yupi. Ila mwajiri mwenyewe atakuwa tayari kukamilisha taratibu za ajira ndo anayepewa ile first cream.
Kwa iyo mwajiri aliyetoa tangazo kuhitaji watu wake ndo apate waliopata maksi ndogo afu aliyeomba apatatiwe kupitia mwajiri wa kwanza apate wenye maksi kubwa inawezekanaje😂😂
 
Kwa iyo mwajiri aliyetoa tangazo kuhitaji watu wake ndo apate waliopata maksi ndogo afu aliyeomba apatatiwe kupitia mwajiri wa kwanza apate wenye maksi kubwa inawezekanaje[emoji23][emoji23]
Changamoto ya Tamisemi mambo mengi muda yuko busy na uchaguzi mwenzake wizara hana muda anahitaji watu na mikeka yake itachelewa sana
 
Changamoto ya Tamisemi mambo mengi muda yuko busy na uchaguzi mwenzake wizara hana muda anahitaji watu na mikeka yake itachelewa sana
Hii ndo point mkuu, tamisemi yeye ana mambo kama yote mara uchaguzi, mara wapi uko kwa iyo mambo mengine anaweka pending kwanza amalizane na lingine
 
Nazani hzo pdf za afya ni both wizara na tamisem,kwa serekal yetu navyoijuw haiwez kuajiri watu weng..hapo bado kuna walimu na uchaguzi nadhan itakuwa muundo wa ttamisem ktk kuajiri umebadilishwa after utumish kutake over .
 
Nazani hzo pdf za afya ni both wizara na tamisem,kwa serekal yetu navyoijuw haiwez kuajiri watu weng..hapo bado kuna walimu na uchaguzi nadhan itakuwa muundo wa ttamisem ktk kuajiri umebadilishwa after utumish kutake over .
Na tamisemi inaitwa wizara ya afya basi wangeweka kama ilivyoainishwa kwenye employer MDAs na LGAs ambazo ni wizara na tamisemi tena mwajiri ni mkoa husika. Labda kama watamegwa uko uko dodoma wakienda fata barua. Pia Kuna uwezekano wa kumwaga ajira kama kipindi cha kikwete
 
Na tamisemi inaitwa wizara ya afya basi wangeweka kama ilivyoainishwa kwenye employer MDAs na LGAs ambazo ni wizara na tamisemi tena mwajiri ni mkoa husika. Labda kama watamegwa uko uko dodoma wakienda fata barua. Pia Kuna uwezekano wa kumwaga ajira kama kipindi cha kikwete
trust me,mfumo wa ajira umebadilika may be tamisemi iawezi kufanya michakato yote afya,walimu,uciaguzi n.k ndyo maana ajira zkapelekwa utumish lengo ni quality ya wa wafanyakazi..
 
Back
Top Bottom