HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nilichosema ni Mama kumletea bosi wakati yy kakaimu mwaka mzima...hapa mama hajamfanyia fair sababu hii kitu inauma sana
Huenda vetting yake ime-fail, pia kumbuka hapo PSRS wakuu wake huwa ni watu wa ile taasisi nyeti, huenda yeye sio nyoka. Kumbuka hata Xavier Daudi aliletwa hapo kutokea majengo yale ya Oysterbay
 
Labda tuwakumbushe tu, Siku ya kufanya oral wabebe makabrasha yote kama walivyobeba kwenye written. Wasije kusema hatukuwaambia
Huu ni usumbufu mpaka mtu apite kwenda oral ina maana amekidhi vigezo vya kufanya mtihani kwanini umbebeshe tena mavyeti. Kwanini asibebe ID peke yake. Nchi ya hovyo kweli hii
 
Huu ni usumbufu mpaka mtu apite kwenda oral ina maana amekidhi vigezo vya kufanya mtihani kwanini umbebeshe tena mavyeti. Kwanini asibebe ID peke yake. Nchi ya hovyo kweli hii
Kwenye oral ndio unaenda kukutana na mwajiri mwenyewe au mwakilishi wa mwajiri, lazima na yeye ajiridhishe.
 
Kwenye oral ndio unaenda kukutana na mwajiri mwenyewe au mwakilishi wa mwajiri, lazima na yeye ajiridhishe.
Kuna interview nilifanya kampuni moja ya waingereza hapa Dar. Waliomba niwatumie cheti cha degree na Id kwa portal yao. Baada ya kutuma wakanipa reference number. Siku ya interview wanaomba reference number waliyokupa ukiwatajia computer yao ina mark green color unaingia ndani kufanya mtihani.
 
Kuna interview nilifanya kampuni moja ya waingereza hapa Dar. Waliomba niwatumie cheti cha degree na Id kwa portal yao. Baada ya kutuma wakanipa reference number. Siku ya interview wanaomba reference number waliyokupa ukiwatajia computer yao ina mark green color unaingia ndani kufanya mtihani.
Sasa hapo Unazungumzia utaratibu wa sehemu mbili tofauti, na ndo tatizo lako linapoanzia.
Cha kufanya, ww njoo na utaratibu wako afu na utumishi nao waje na utaratibu wao then utajua nani mkubwa kumzidi mwenzie
 
Sasa hapo Unazungumzia utaratibu wa sehemu mbili tofauti, na ndo tatizo lako linapoanzia.
Cha kufanya, ww njoo na utaratibu wako afu na utumishi nao waje na utaratibu wao then utajua nani mkubwa kumzidi mwenzie
Ndio mambo Mh Rais anayapigia kelele kila siku. Kwanini mifumo isisomane. Waajiri wakipewa majina ya watakaofanya Oral, wasome details zao kwenye portal moja kwa moja. Yani tunafanya mambo kuwa magumu na marefu.
 
Ndio mambo Mh Rais anayapigia kelele kila siku. Kwanini mifumo isisomane. Waajiri wakipewa majina ya watakaofanya Oral, wasome details zao kwenye portal moja kwa moja. Yani tunafanya mambo kuwa magumu na marefu.
Nmekusoma mkuu, bc sio kosa la utumishi, ni kosa la serikali kwa ujumla
 
Wakuu naomba kuuliza, kutokana na hii shida wanahokutana nayo watu wa afya ....je Cheri cha kuzaliwa Cha mwaka 97 hamna shida au lazima nithibitishe Rita??
 
Mnatoa tuhuma nzito bila kuwa na ushahidi wowote kisa placement tu ndugu zangu? Nani kahonga? Lini? Kahonga shilingi ngapi? Alimtumiaje/alimpaje? Alipangiwa kituo cha kazi?? Alifaulu au hakufanya kabisa interview? Mbona we hujahonga upate placement TPDC au TCRA?

Tunahitaji mshauri nasaha kwenye huu uzi.​
Nisamehe mkuu nimekosea mimi
 
Afanye nin mkuu mimi mmoja wao sijathibitisha chet rita
Acheni habari za vijiweni Maticha, Hizo habari za Rita ni huko kwenye kuomba mikopo ya Elimu ya juu au Kati.

Huku utaratibu umeainishwa kwenye tangazo la kazi husika, toa kopi nyaraka zako zote za kitaaluma, na vyeti vingine, peleka kwa hakimu athibitishe kwa kukugongea muhuri, hii ilikuwa kipindi cha kufanya maombi ya kazi na kama ulifanya kinyume chake interview utaisikilizia kwenye vyombo vya habari.

Endapo umeitwa interview wewe beba nyaraka original, nenda nazo kwa ajili ya uhakiki, pale hawahitaji muhuri wa mahakama, labda kama una kiapo au deedpoll.
 
Back
Top Bottom