Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,330
- 72,602
Ahahahahaha
You are mad!
Yeleuuuwi Tz imeharibikaTrue kabisa yaani...zile story zako za side chic na main chic zimenifundisha jambo muhimu...dats why main chic akinizinghua nakimbilia kwa side chic...Hahaha
Wanataka vyoteHivi wanawake wanataka pesa au mapenzi?
Ukiwapa pesa watasema wanataka mapenzi, ukiwapa mapenzi wanasema wanataka pesa.
Mbutaaa utaua watoto baba jeni!True kabisa yaani...zile story zako za side chic na main chic zimenifundisha jambo muhimu...dats why main chic akinizinghua nakimbilia kwa side chic...Hahaha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] not to that extentUkishika simu ya mwanaume unaikagua kuanzia screen hadi motherboard kama kuna sms za mchepuko? Wat do you expect...yaani mwanamke anaichunguza simu kuanzia social media mpaka anajisahau anaangalia setting kama ina clues za kuchepuka.? SERIOUSLY hata kama wivu thats beyond jelousy
[emoji1] [emoji1] [emoji106] jf raha san ,ukiwa na hasira basi majibu ya huku ni faraja tosha na utacheka tu"Mwanamke kila siku ukikutana na mpenzi wako unaomba mechi,kwanini usikimbiwe"...Kidume timamu hawezi chukia hiyo!..sema wewe pengine nyeto zimekumaliza..
Wanaume hujui kugegeda kwanini usikimbiwe,, mwanaume goli moja kwanini usikimbiwe,,,,,,mwanaume kisoseiji/kibamia kwann usikimbiwe