Kwanini unaruhusu mwili wako uitawale akili?

Kwanini unaruhusu mwili wako uitawale akili?

Mentor kwa kweli una kipaji cha utunzi.
Umenisisimua.

Nawaonea huruma wasichana wanao anza maisha. Wengine tulikulia kikoloni. Mwanaume akikutongoza unaanza kuwaza mama ataniua unakimbia. Naomba Mungu wanangu wanisikilize nitakacho wafundisha.
Wa siku hizi hawako hivyo, wanapenda kujaribu kujua kipi kinachomfanya mama apige kelele usiku.
 
"Ndani ya Verossa ", nakumbuka huu uzi kipindi hicho naingia jf kama guest lol. Ila Mentor huwa unajua kuandika, sana tu......
 
Verosa hizi jamani mwee..imagine ukitolewa bikra ukaachwa unaumia roho sana je na virusi juu uwiii ... Mungu niepushe
 
Kumbe verossa ni hatari kiasi hicho? Ila sio hatari kama akili zilizotawaliwa na uzinzi
 
Back
Top Bottom