Kwanini unaruhusu madalali nje ya duka lako?

Kwanini unaruhusu madalali nje ya duka lako?

Kinacho niudhi ni WENYE maduka kuwaangalia tu wanavyo kusumbua mpaka aone unataka kuruka ndio anaweza kujitokeza sijui wamewapatia Nini hawajamaa

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Au wauza nguo pale Karume, yaani ukivuka barabara tu tayariii ushadakwa twende huku twendee ni kushikwa shikwa aaagrrr kero sana, ukute muda mwingine unapita tu, siwapendi madalali siwapendi kabisa
 
Hongera man endelea mpaka watafute kazi ya uhakika

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Wanafanya biashara inakuwa ngumu sana. Imagine anampa mteja bei mara mbili ya bei halisi. Mteja anaenda kwingine anatajiwa bei ya kawaida ambayo inazidi bei yako halali na ananunua huko kwingine.
 
Swali lako ni swali zuri sana. Kusema ukweli kwa hali ya kawaida tulitegemea mtu unapoenda dukani uende moja kwa moja kwa muuzaji. Lakini sivyo. Chimbuko la watu kuwa na tabia hii mbovu ilianza wakati wa kipindi cha Nyerere wakati bidhaa zikiwa adimu. Kipindi hicho ilikuwa mtu ukitaka kununua vitu vilivyokuwa adimu basi ni lazima upitie kwa dalali. Huu utamaduni umeridhishwa mapaka kizazi cha sasa.
WENYE maduka waamini kwamba kitendo Cha kuruhusu hawa watu hakina afya hata kidogo kwenye MAENDELEO ya biashara zao

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Ha ha ha ofisi sio yake kawekwa na mwenye ofisi auze. Wenye ofisi hawakai dukani. Hata ukiingia showroom ya Ferrari utawakuta salesmen na sio wamiliki wa biashara. Huyo salesman mtamalizana kila kitu.
Salesman Ni mwajiriwa sio dalali, analipwa mshahara, unaponunua kwa dalali unalipia faida ya mwenye biashara na mshahara wa mfanyakazi wake na faida ya dalali mwenyewe
 
Kinacho niudhi ni WENYE maduka kuwaangalia tu wanavyo kusumbua mpaka aone unataka kuruka ndio anaweza kujitokeza sijui wamewapatia Nini hawajamaa

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Ukiwafukuza Na wao wanawafukuza wateja...unakuta mteja akija wanamdaka wanamuelekeza Duka lingine
 
Mara-pap; unawakuta kwa-Mungu wapo Madalali uliokuwa unawachukia na kuwakashifu Duniani.
Yaani kupitia wao, uende Mbinguni au Motoni, hapo chacha.......

Usikilize wateja wenye 'misongo'.

Unahitaji chochote njoo kwangu : insta #dalalitzee, +255 714 59 15 48.

Uaminifu ni wa kiwango cha 'Oscars'.

Nawasilisha.
 
Back
Top Bottom