Matendo Andrew
JF-Expert Member
- Apr 1, 2014
- 750
- 367
Umejaaliwa duka lako zuri bidhaa NZURI leseni na kodi zote unalipa, kwanini unaruhusu madalali nje ya duka lako?
Ok sawa sio mbaya kumuweka dalali akukaribishie wateja.
Lakini mbona anaropoka Bei tofauti na unayouza na wewe umetoa macho tu unachekelea?
Umejifunza wapi biashara?
Mteja anapasuliwa na dalali, dalali anachukua faida KULIKO wewe uliefuata mzigo China wewe unamuangalia tu....why?
Kuanzia leo muondoe dalali hapo mbele ya duka. Na ikiwa wana njaa Sana waambie utawalipa kamishen wamlete mteja kila ukiuza wana asilimia zao...tumia MITANDAO KUTANGAZA biashara
SIWAPENDI hao jamaa hapo mlangoni kwako
Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Ok sawa sio mbaya kumuweka dalali akukaribishie wateja.
Lakini mbona anaropoka Bei tofauti na unayouza na wewe umetoa macho tu unachekelea?
Umejifunza wapi biashara?
Mteja anapasuliwa na dalali, dalali anachukua faida KULIKO wewe uliefuata mzigo China wewe unamuangalia tu....why?
Kuanzia leo muondoe dalali hapo mbele ya duka. Na ikiwa wana njaa Sana waambie utawalipa kamishen wamlete mteja kila ukiuza wana asilimia zao...tumia MITANDAO KUTANGAZA biashara
SIWAPENDI hao jamaa hapo mlangoni kwako
Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app