Kwanini umsomeshe mtoto shule ya wavulana pekee?

Kwanini umsomeshe mtoto shule ya wavulana pekee?

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,201
Ngoja nitie neno kidogo hapa japo siyo moja kati ya mada ninazopendelea sana kuzipost hapa jukwaani kutokana na mahudhurio hafifu ya wachangiaji kwa kutokuwa interest sana na mambo muhimu kama haya,

Ni jambo dogo lakini linaweza kuwa na mantiki kubwa sana, unakuta mzazi ana mtoto wa kiume ni mdogo kiukweli lakini tangu nursery mtoto anasomeshwa shule za hosteli tena ni zile za boys boys pekee

Yaani mtoto kuonana na mademu mpaka apate likizo tena demu mwenyewe ni beki tatu pekee unategemea nini?

Mtoto anaanza kujifunza ufuska huko shuleni na wenzake wanapoenda kuoga kushikana shikana mwisho wa siku anapigwa kitu,

Ushoga unaanzia huko wanakosomea ila mtahani wanakuja kuliendeleza tu libeneke lao

Tusiige uzungu ,wazungu ndio walioleta haya,mzazi ata kama una pesa kiasi gani epuka kumjengea mwanao mazingira yatakoyomfanya ajione tofauti na watu wa jamii nyingine,

Mfundishe maisha ambayo yatakuwa fundisho kwake leo na ata kesho ukiwa haupo,

Jaribu sana kumfanya ajione sawa na wengine yaani mchanganye kwenye jamii achana na kulea lea watoto ndani kama kuku wa broiler,

Matokea ya kumlea mtoto kimayai mayai huwezi kuyaona leo ,


Cc Zero IQ
 
Ngoja nitie neno kidogo hapa japo siyo moja kati ya mada ninazopendelea sana kuzipost hapa jukwaani kutokana na mahudhurio hafifu ya wachangiaji kwa kutokuwa interest sana na mambo muhimu kama haya,

Ni jambo dogo lakini linaweza kuwa na mantiki kubwa sana, unakuta mzazi ana mtoto wa kiume ni mdogo kiukweli lakini tangu nursery mtoto anasomeshwa shule za hosteli tena ni zile za boys boys pekee

Yaani mtoto kuonana na mademu mpaka apate likizo tena demu mwenyewe ni beki tatu pekee unategemea nini?

Mtoto anaanza kujifunza ufuska huko shuleni na wenzako wanapoenda kuoga kushikana shikana mwisho wa siku anapigwa kitu,

Ushoga unaanzia huko wanakosomea ila mtahani wanakuja kuliendeleza tu libeneke lao

Tusiige uzungu ,wazungu ndio walioleta haya,mzazi ata kama una pesa kiasi gani epuka kumjengea mwanao mazingira yatakoyomfanya ajione tofauti na watu wa jamii nyingine,

Mfundishe maisha ambayo yatakuwa fundisho kwake leo na ata kesho ukiwa haupo,

Jaribu sana kumfanya ajione sawa na wengine yaani mchanganye kwenye jamii achana na kulea lea watoto ndani kama kuku wa broiler,

Matokea ya kumlea mtoto kimayai mayai huwezi kuyaona leo ,


Cc Zero IQ
ZERO IQ ..
 
Leo kidogo umeongea point kumbe huwa una akili hivi hata kwa mtoto wa
kike kumpeleka girls tupu huko ndio ulesbian unaanziaga huko sio wote lakini baadhi
Mkuu wachache wataelewa hili
 
Ngoja nitie neno kidogo hapa japo siyo moja kati ya mada ninazopendelea sana kuzipost hapa jukwaani kutokana na mahudhurio hafifu ya wachangiaji kwa kutokuwa interest sana na mambo muhimu kama haya,

Ni jambo dogo lakini linaweza kuwa na mantiki kubwa sana, unakuta mzazi ana mtoto wa kiume ni mdogo kiukweli lakini tangu nursery mtoto anasomeshwa shule za hosteli tena ni zile za boys boys pekee

Yaani mtoto kuonana na mademu mpaka apate likizo tena demu mwenyewe ni beki tatu pekee unategemea nini?

Mtoto anaanza kujifunza ufuska huko shuleni na wenzako wanapoenda kuoga kushikana shikana mwisho wa siku anapigwa kitu,

Ushoga unaanzia huko wanakosomea ila mtahani wanakuja kuliendeleza tu libeneke lao

Tusiige uzungu ,wazungu ndio walioleta haya,mzazi ata kama una pesa kiasi gani epuka kumjengea mwanao mazingira yatakoyomfanya ajione tofauti na watu wa jamii nyingine,

Mfundishe maisha ambayo yatakuwa fundisho kwake leo na ata kesho ukiwa haupo,

Jaribu sana kumfanya ajione sawa na wengine yaani mchanganye kwenye jamii achana na kulea lea watoto ndani kama kuku wa broiler,

Matokea ya kumlea mtoto kimayai mayai huwezi kuyaona leo ,


Cc Zero IQ
Kuna ukweli hapa kwa kiasi chake, kwani kuna ambao imetokea bahati mbaya akawa katika mazingira waliopo wanaume tu, mwanaume wasio na maadili mema, wanamtumia vibaya huyu mtoto wa kiume. Mara nyingi uzoefu wa mwanzo (1st experience) ndio hukaa katika fikra za mtu pengine maisha yake yote. Ikitokea wewe ni mwanaume umeanza mchezo na mwanamke, basi ule uteja utaendelea, na daima utavutiwa na wanawake. Lakini bahati mbaya unaanza na mwanaume, pengine hata utakapojilazimisha kuwa na wanawake, bado kuna nguvu inakushawishi ujikumbushie kwa lile kosa la kwanza. Kuna umuhimu wa kuwa katika mseto.
 
Kuna ukweli hapa kwa kiasi chake, kwani kuna ambao imetokea bahati mbaya akawa katika mazingira waliopo wanaume tu, mwanaume wasio na maadili mema, wanamtumia vibaya huyu mtoto wa kiume. Mara nyingi uzoefu wa mwanzo (1st experience) ndio hukaa katika fikra za mtu pengine maisha yake yote. Ikitokea wewe ni mwanaume umeanza mchezo na mwanamke, basi ule uteja utaendelea, na daima utavutiwa na wanawake. Lakini bahati mbaya unaanza na mwanaume, pengine hata utakapojilazimisha kuwa na wanawake, bado kuna nguvu inakushawishi ujikumbushie kwa lile kosa la kwanza. Kuna umuhimu wa kuwa katika mseto.
Umesema kweli kabisa mkuu
 
  • Thanks
Reactions: Auz
Hizi ni hulka tu, kama ishu ingekuwa ni boarding school, basi shule nzima ingekuwa mashoga tu.

Binafsi nmesoma boys, nimeona mengi, nimejifunza how to be a man huko, kujilinda na mengine kama hayo,

Kushiriki hivo vitendo ni weakness ya mtu period, ujinga wake tu.

Kuna shule za day, mchanganyiko, vitoto vinasagana vibaya mno

Hili lina mchango lakini si kama watu wanavyojaribu kutuaminisha kuwa ni chanzo kikubwa sana.
 
mbona leo maada za kishoga shoga zimekuwa nyingi kuna nini?
 
Mimi siamini katika nadharia hii.
Kwahiyo Zanzibar ndo kunaongoza kwa suala la Boys schools?
Mimi nimemjua mwanamke nikiwa na miaka 21 na nilibalehe na miaka 14, nimesoma boys A level & O level(6 ysr). Na baada ya kufanya sex nikiwa na 21 sijafanya tena kwa miaka kama 3 hivi.
Mimi naona ushoga huanzia rohoni(spiritual thing).
 
Leo kidogo umeongea point kumbe huwa una akili hivi hata kwa mtoto wa
kike kumpeleka girls tupu huko ndio ulesbian unaanziaga huko sio wote lakini baadhi
Wote tu ikagine girls wanakwambia dom kwao wanalala wawili wawili kisa kuogopa majini usiku na baridi
 
Mimi siamini katika nadharia hii.
Kwahiyo Zanzibar ndo kunaongoza kwa suala la Boys schools?
Mimi nimemjua mwanamke nikiwa na miaka 21 na nilibalehe na miaka 14, nimesoma boys A level & O level(6 ysr). Na baada ya kufanya sex nikiwa na 21 sijafanya tena kwa miaka kama 3 hivi.
Mimi naona ushoga huanzia rohoni(spiritual thing).
We unafikiri huu mchezo kwa nini kwa Zanzibar unaonekana wa kawaida tu?
 
Back
Top Bottom