Kwanini uliacha kwenda kanisani?

Kwa sababu ulimwengu si milele ndo maana unaona shida zipo.
Dunia ni makao ya mda mfupi ya Mwanadamu ili afanye matengenezo kabla ya mlango wa rehema kufungwa ili kuelekea kwenye umilele yaani kutokufa.
 
Michango mingi sana
 
Michango imezidi sana, michango yenyewe hainufaishi waumini moja kwa moja, mara mchango wa ujenzi, mara kiwanja, mara gari wakati we huna nyumba huna baiskeli huna biashara, hela inatakiwa tu. Usipotoa utatengwa au kupakaziwa una dhambi ufukuzwe
Wapi huko nenda kwa makanisa ya kweli achana na hayo.
 
Shetani amenikamata kwenye suala la ngono
Tatizo unajihukumu unadhani Mungu hawezi kukupokea kwasababu ya dhambi yako,lakini yeye anatupokea ijapo dhambi zetu ni nyekundu kama bendera usipokwenda kanisani unakufa kiroho kitu ambacho ni hatari.
 
sasa huoni mada hapo juu inahusu kkkt ambako wamezidi kwa michango mpaka kwenye jumuiya zake mitaani? Jifanye hutoi uone nini kitakutokea
Kwenye mada sijaona km kataja dhehebu!
Lkn mi naposali ss,na nilipotokea sijaona hii kitu ,sijui huko mliko wenzetu?
 
Elimu Bora ni ghali,Sasa hao watoto watakula chai na andazi hao walimu watalipwa laki 3.
School bus atalipa nani.
Wapi penye elimu Bora pakawa na ada ya kata.
 

Sema wewe umetuzidi una kende kubwa sana hadi zinaogopesha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cute mke huyooo.
Blaza Cocakola
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…