Kwanini ukimtukana Mungu, Binadamu anataka kukudhuru?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,486
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,486 280
Hivi ni kwa nini? Nimeona mara nyingi sana hasa hapa nyumbani kwa mfano nikimtukana Allah au Yesu Kristo wao basi wahusika wa hizo Dini hutaka kunimaliza, sasa ni kwa nini? Je hawana Imani na Mungu wao? Ni kwa nini wasimuachie Mungu wao kazi ya kunihukumu mpaka watake kunihukumu wao? Je, hawazielewi labda Dini zao wao wenyewe? Kwa maana Dini zote zinafundisha kuacha kazi ya kuhukumu kwa Mungu, na kamwe Binadamu hapaswi kuhukumu kwani na yeye pia hajakamilika ndiyo maana yake, ... sasa wewe unataka kunidhuru kwa kumtukana Yesu Kristo wako halafu wewe mwenyewe hapo hapo unatenda dhambi nyingine hiyo ni akili au matope?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,259
Likes
55,146
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,259 55,146 280
Labda wanawaona hao Miungu wao ni kama watoto wachanga hawawezi kujipigania, kwa hiyo wanajiona wao wana nguvu za kuwalinda hao Miungu wao
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
870
Likes
1,684
Points
180
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
870 1,684 180
Kwa Wakristo neno linasema kisasi ni juu ya Bwana,hivyo wanadamu sisi hatuna mamlaka ya kutoa au kulipa kisasi na ni kinyume na mpango wa Mungu na neno lake,hivyo hata ukimtukana Yesu tutakuonea huruma tuu maana utakuwa unaikataa njia ya uzima maana wewe hutakuwa wa kwanza kufanya hivyo maana Yesu mwnyewe alitemewa mpaka mate!! lakini ndo mwokozi wa ulimwengu wote pasipo kujali rangi ya mtu,hali ya mtu na dini yake maana wokovu ni mpango wa Mungu kumtafuta mwanadamu ila dini ni mipango ya mwanadamu kumtafuta Mungu,ila sasa mkuu ukimtukana au ukimkashifu huyo wanaemuita allah wanaweza wakakuua maana kwao hio ni moja ya ibada kuupigania uislamu .
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,448
Likes
1,564
Points
280
Age
49
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,448 1,564 280
unajuaje kama uyo anaetaka kukupiga sio Mungu
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Hivi ni kwa nini? Nimeona mara nyingi sana hasa hapa nyumbani kwa mfano nikimtukana Allah au Yesu Kristo wao basi wahusika wa hizo Dini hutaka kunimaliza, sasa ni kwa nini? Je hawana Imani na Mungu wao? Ni kwa nini wasimuachie Mungu wao kazi ya kunihukumu mpaka watake kunihukumu wao? Je, hawazielewi labda Dini zao wao wenyewe? Kwa maana Dini zote zinafundisha kuacha kazi ya kuhukumu kwa Mungu, na kamwe Binadamu hapaswi kuhukumu kwani na yeye pia hajakamilika ndiyo maana yake, ... sasa wewe unataka kunidhuru kwa kumtukana Yesu Kristo wako halafu wewe mwenyewe hapo hapo unatenda dhambi nyingine hiyo ni akili au matope?
Mmmmh, hakika umesema uongo. Yesu Kristu hujipigania mwenyewe, labda huyo mwingine!!
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,594
Likes
668
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,594 668 280
Mungu wa kweli anasema hivi katika Warumi 12:17-21. Soma. Ukimwabudu huyu hata akitukanwa hutajali bali utamwobea huyo mtukanaji siku moja afunguke akili aanze kumtambua na kumwamini. Wapo waumini wengi ambao zamani walimtukana kabla hawajamuelewa vizuri
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,139
Likes
573
Points
280
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,139 573 280
Hivi ni kwa nini? Nimeona mara nyingi sana hasa hapa nyumbani kwa mfano nikimtukana Allah au Yesu Kristo wao basi wahusika wa hizo Dini hutaka kunimaliza, sasa ni kwa nini? Je hawana Imani na Mungu wao? Ni kwa nini wasimuachie Mungu wao kazi ya kunihukumu mpaka watake kunihukumu wao? Je, hawazielewi labda Dini zao wao wenyewe? Kwa maana Dini zote zinafundisha kuacha kazi ya kuhukumu kwa Mungu, na kamwe Binadamu hapaswi kuhukumu kwani na yeye pia hajakamilika ndiyo maana yake, ... sasa wewe unataka kunidhuru kwa kumtukana Yesu Kristo wako halafu wewe mwenyewe hapo hapo unatenda dhambi nyingine hiyo ni akili au matope?
Imani zote ni za kutunga hamna ukweli wo wote
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,422
Likes
2,178
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,422 2,178 280
Kiukweli kabisa toka moyoni natamani kabisa haya ninayoyasikia kuhusu hizi dini zetu yasiwe ya kweli. Natamani kusikia mwanadamu akifa anazaliwa upya katika familia nyingine na si kwenda motoni wala kupata adhabu za kaburi.
 
Boloyoung

Boloyoung

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
662
Likes
591
Points
180
Age
36
Boloyoung

Boloyoung

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
662 591 180
Kiukweli kabisa toka moyoni natamani kabisa haya ninayoyasikia kuhusu hizi dini zetu yasiwe ya kweli. Natamani kusikia mwanadamu akifa anazaliwa upya katika familia nyingine na si kwenda motoni wala kupata adhabu za kaburi.
Maisha baada ya kifo ni mazuri sana lakini watu lazima watishwe kwamba kuna moto wa milele kwasababu wakiambiwa ukweli kwamba kuna raha wanaweza kujiua ili wakafaidi raha za huko.
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,372
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,372 2,440 280
Hivi ni kwa nini? Nimeona mara nyingi sana hasa hapa nyumbani kwa mfano nikimtukana Allah au Yesu Kristo wao basi wahusika wa hizo Dini hutaka kunimaliza, sasa ni kwa nini? Je hawana Imani na Mungu wao? Ni kwa nini wasimuachie Mungu wao kazi ya kunihukumu mpaka watake kunihukumu wao? Je, hawazielewi labda Dini zao wao wenyewe? Kwa maana Dini zote zinafundisha kuacha kazi ya kuhukumu kwa Mungu, na kamwe Binadamu hapaswi kuhukumu kwani na yeye pia hajakamilika ndiyo maana yake, ... sasa wewe unataka kunidhuru kwa kumtukana Yesu Kristo wako halafu wewe mwenyewe hapo hapo unatenda dhambi nyingine hiyo ni akili au matope?
Jifunze kusema ukweli kwanza.Yesu anatukanwa kila siku lakini wakristo hawaamini katika kulipiza kisasi Bali wanahubiriwa kumtetea Yesu kupitia matendo na utu wema.Hukumu ni juu ya Bwana.
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,422
Likes
2,178
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,422 2,178 280
Maisha baada ya kifo ni mazuri sana lakini watu lazima watishwe kwamba kuna moto wa milele kwasababu wakiambiwa ukweli kwamba kuna raha wanaweza kujiua ili wakafaidi raha za huko.
imebidi nicheke kwa kweli
 
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,916
Likes
1,029
Points
280
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,916 1,029 280
Maisha baada ya kifo ni mazuri sana lakini watu lazima watishwe kwamba kuna moto wa milele kwasababu wakiambiwa ukweli kwamba kuna raha wanaweza kujiua ili wakafaidi raha za huko.


huko wapi??

 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,176
Likes
3,346
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,176 3,346 280
Iwapo wewe huwa unakosa staha mtu mwingine akikisema vibaya au kukikisoa CCM unawezaje kushangaa watu waki react manabii wao na mitume wanaposemwa vibaya? Kwako CCM na Serekali iliyoko madarakani ni kubwa na ya kunyenyekewa kuliko mitume na manabii?
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
4,211
Likes
1,376
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
4,211 1,376 280
Kiukweli kabisa toka moyoni natamani kabisa haya ninayoyasikia kuhusu hizi dini zetu yasiwe ya kweli. Natamani kusikia mwanadamu akifa anazaliwa upya katika familia nyingine na si kwenda motoni wala kupata adhabu za kaburi.
Unaweza kuanza kuamini tu kuwa hakuna moto na hautaungua.
tunaambia kuwa mwanadamu ana roho na mwili na siku ya hukumu atarudishiwa mwili wake hapo ama uingie peponi au motoni I doubt. Moto ni experience ya binadamu na si fimbo ya mungu!
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
Binaadamu tumeelemewa tu na unafiki usiomithilika....huwa hakuna lolote la kumpigania Mungu bali ni kutafuta uhalali wa kutekeleza uhalifu tu juu ya nafsi nyingine.

Mamlaka za kidunia zimeshaweka adhabu za kidunia kwa anayemdhulumu haki ya binaadamu mwingine, ila utashangaa anajitokeza Mtu anataka kumpa msaada Mungu ambaye tunaamini ana uwezo wa kufanya chochote.

Binaadamu huyu aliyejaa unafiki ni mwepesi wa kushika jiwe au panga kumuua mwenzake akijinasibu kuwa Mungu ndio ameagiza ili hali kuna mengi tu anayoagizwa na imani yake hiyo na anashindwa kuyatekeleza japo robo..watu ni Wezi, wazinzi, Dhulumati..lakini eti ataitafuta thawabu kwa kumuua mwenzake.

Binaadamu tutafute sifa kwa Mwenyezi Mungu kwa kuwapenda wenzetu wote....yeye ndiye amesema MPENDE JIRANI YAKO KAMA NAFSI YAKO.
 
R

Right Guy

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
244
Likes
427
Points
80
R

Right Guy

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
244 427 80
Jiulize pia kwa nini ukiisema CCM polisi wanataka kukumaliza (kukuhukumu) wakati kazi ya kuhukumu ni ya Mahakama? Kwani CCM haiwezi kujipigania yenyewe bila polisi?
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,315
Likes
2,806
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,315 2,806 280
Ni kutafuta thawabu kwa njia ya mkato tu ingawa Mungu mwenyewe amesema USIUE na kisasi ni juu yake mwenyewe.

Vv
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560